Tutorial Kiếm ít nhất 2$ cho người mới - Mẹo + Hướng Dẫn

Status
Not open for further replies.
thím rút nhiều chưa :D Mình mới chơi được 4 ngày :D
ak dc 20$ nên đến 7 ngày rút 1 lần rùi nhưng ko có time nên tụt thứ hạng , site này hơi ức chế , còn cheat tiền thì ngày vài chục $ quan trọng rút dc ko hehe

ak dc 20$ nên đến 7 ngày rút 1 lần rùi nhưng ko có time nên tụt thứ hạng , site này hơi ức chế , còn cheat tiền thì ngày vài chục $ quan trọng rút dc ko hehe
:v :v tốt nhất cứ làm từ từ. tập trung vào công viêc :D tiền vẫn có mà việc vẫn làm :D

:v :v tốt nhất cứ làm từ từ. tập trung vào công viêc :D tiền vẫn có mà việc vẫn làm :D
bạn cứ làm đi 1 time sẽ hiểu site này thế nào nhé ní chung là ko scam nên anh em nào muốn chơi thì cứ chơi đi

Cái trang này nó dùng host gì mà chậm ì ì. Ức chế chết đi được. Ngồi ở nhà làm load không được, chạy ra mạng net cũng không được. Hix

bạn cứ làm đi 1 time sẽ hiểu site này thế nào nhé ní chung là ko scam nên anh em nào muốn chơi thì cứ chơi đi
đúng rồi. cái ae quan tâm là scam hay ko. Mình chỉ đợi $ tăng chứ ko bỏ time ra làm :D lấy % của ae rất thấp. Nhưng nhiều ref tý thì ngon. Vừa ko ko mất lòng mà họ còn được $ cao :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week