Tutorial Kiếm invi của pix thật bá đạo

Status
Not open for further replies.

Gato

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Tình hình là mới kiếm đc 1 G có 30 invi , đã tạo id và chiến nhưng trước tình hình load của pix thế này e đang hướng mong trờ gõ thêm ít $ để được cấp thêm invi , tính thì tính là như thế nhưng vào xem phần điều kiện câp của pix thì ..: Nhầm lẫn: Chào thua luôn .
acc chủ G của mình đã đc cấp 135 invi và đã xóa 104 chỉ còn 31 cái giờ đang dùng.
theo như được biết thì cứ theo cách tính nhận invi của pix, thì khi nào đủ điều kiện nhận10 invi thì pix sẽ cấp 10 invi cho mình.
VD: acc của mình
-Theo cách tính cũ:
number of invitations =( dollars totally earned / invitations totally got / 3)*10
10=(405/135/3)*10
-Theo cách mới
number of invitations = dollars totally earned / invitations totally got / 3
10=4050/135/3
Vậy thì nếu muốn có thêm 10invi thì phải kiếm được 4k $ thế này thì: Nhầm lẫn:: Nhầm lẫn:

cho lên mấy bác nào có invi thì tận dụng cho cận thận và đừng lên xóa id con nếu thật sự ko cần thiết.
còn các ID G mới thì cứ xác định là 300$ cho 10 invi đi : Oops:: Oops:

Với tình hình của pix bây giờ thì điều này là hoàn toàn bình thường, nhà nhà người người đổ xô vào làm nó phải tìm cách hạn chế số lượng invi nó đang tìm cách ổn định tình hình, có khi 1 thời gian nữa thì thêm tình trạng banned acc nữa

làm 400$ mà chưa có invite đây nè hên còn G 88 ID vs G còn 60 ID nên ko lo ko đủ acc để lam trừ khi id = 0.05 speed thì xác định

G mới mập vs 5 invi thì cữ xác định trên 450$ mới có nhá.
nếu theo công thức thì đúng 500$ là có thêm 10
nhưng nó tính phụ thuộc vào % nứa.
có 2 G 5 invi,
1 G 480$ có thêm 10
1G. 450$ đã có rồi

Khiếp. Thế với cái tốc độ load thế này, 1 ngày phải log 30-40 Id mới đủ làm thì với 1 group mới lập, chỉ có 1 ID chủ và 5 ID con thì bao giờ mới đủ 450$ để có invi trời :eek: 6 Id mà mình gõ 2 ngày mới nhảy lên nổi 3$ đến chán. Kiểu này chắc phải đi làm thuê dài dài :D

Chưa bao giờ có khái niệm xóa ID !!! Kể cả là ID 9 vẫn có thể gõ về mo !!! Những người xóa ID là những người lười lao động chân chính !!!
Cách đây hơn 1 năm pix đã cóđợt xóa id rồi nha.

1 số group chủ của mình (chỉ để gõ ID chủ) thì ID con banned sạch :D nhưng chẳng sao , vẫn làm vẫn rút tiền đều đều :D
Còn lại 1 số group chủ của mình trữ invite từ vài chục đến vài trăm giờ bị xóa gần như sạch sẽ, chỉ còn 1 vài group lèo tèo vài chục invite.

Nói chung là cũng là chính sách của pix để hạn chế số lượng người làm mới , giữ những người có kinh nghiệm làm để chất lượng tốt hơn và cũng là do hiện tại pix chưa có nhiều công việc (đầu năm) . Đợi vài tháng nữa chắc tình hình tốt hơn :)

Giờ ai tuyển mem cũng ko có đủ ID cấp cho mem. 1 mem thì 50 -> 100 id thì chủ group cũng pó tay :D Chưa kể đến lúc tính lương chắc lòi mắt :D

Chưa bao giờ có khái niệm xóa ID !!! Kể cả là ID 9 vẫn có thể gõ về mo !!! Những người xóa ID là những người lười lao động chân chính !!!
chưa bị thôi chứ ko phải ko có pix nó khùng vui thì nó xóa thế thôi, 1 số G nó thấy ko hoạt động thì sẽ bắt đầu sút bớt ID trong G đó, 1 số G họ ko gõ cách đây lâu rồi khi vào G ID đều bị bôi đen toàn G nhưng ID chủ ko hề hấn gì và Invi vẫn còn, nhìn sơ qua cũng thấy ko phải do cheat mà ăn ban mà do ko làm 1 tg lâu nó xóa ID thôi, và hơn nữa pix nó ko hiền đến mức ai cheat bị nó ban hết G mà tha cái ID chủ và Invi đâu .

Còn về chyện pix ko cho Invi cho G cũ nữa hoàn toàn dễ hiểu, 30$/10invi rồi đối với Pro 2 ngày gõ chơi 3 ngày lấy 10Invi rồi, nên nó bỏ cái này để khỏi cho ai dùng invi reg nick rồi tuyển mem, mà thay vào đó cho reg nick lại gõ 3$ để lập G nó ăn đc thêm 1 khoản 6k code + 3$ nữa quá ngon

Các bác cày group mới có thể cho mình lĩnh giáo: Thời gian để các bạn cày 1 group mới hoàn toàn (khởi nghiệp với 5ID con + 1ID chủ) để lên thêm 10invi là trong bao lâu ko? Mình thì cày hộc máu 6ID mấy ngày nay mà balance mới có 6$ :D Ko bik bao giờ mới có đc 1 group tầm 20ID để solo nữa. Buồn 1 phút. Tiếp tục vác lap lên và cày tiếp đây :) Hi vọng 1 ngày đẹp trời anh pix đẹp gái thương tình cho vài cái invi trước tình hình load siêu ốc sên thế này... :)

AI CHO MÌNH HỎI ID mới cày lên được 3$ thì tự tạo cho mình 5id con phải không ạ .và khi tạo xong cái id chủ đó có thể gõ nữa để tạo invi nưa không ?

AI CHO MÌNH HỎI ID mới cày lên được 3$ thì tự tạo cho mình 5id con phải không ạ .và khi tạo xong cái id chủ đó có thể gõ nữa để tạo invi nưa không ?
ID chủ thì vẫn gõ được còn mấy cái kia ko rành lắm chưa tạo ID chủ bao giờ

ID chủ vẫn gõ bình thường, và rate rất ngon là 1$/1k. Nhiều bạn sợ ID chủ bị ban thì bay cả group, nhưng ID rate ngon thế tội gì không gõ? Mình hay add Id chủ vào IP chính để đỡ bị các bệnh rối loạn tiêu hóa của proxy :D
Group có balance đến 1 mức nào đó thì sẽ đc pix tró nó cấp thêm invi. Mặc dù pix tró nó có ghi công thức là 300$/10 invi nhưng theo thực tế các thím trên mmo này nói thì nên cộng thêm 100$ nữa mới đúng :eek: Tốt nhất nên tạo 5-6 cái group nhỏ mà gõ.

ID chủ vẫn gõ bình thường, và rate rất ngon là 1$/1k. Nhiều bạn sợ ID chủ bị ban thì bay cả group, nhưng ID rate ngon thế tội gì không gõ? Mình hay add Id chủ vào IP chính để đỡ bị các bệnh rối loạn tiêu hóa của proxy :D
Group có balance đến 1 mức nào đó thì sẽ đc pix tró nó cấp thêm invi. Mặc dù pix tró nó có ghi công thức là 300$/10 invi nhưng theo thực tế các thím trên mmo này nói thì nên cộng thêm 100$ nữa mới đúng :eek: Tốt nhất nên tạo 5-6 cái group nhỏ mà gõ.

ID chủ rate 1$/1k đâu ra thế. nghe đồn là ID chủ reg trước tháng 12 năm ngoái mới rate 1$/1000 mà ta o_O, id chủ giờ tính theo pri mà o_O

Kurillin có yahoo ko mình có việc nhờ bạn chút. Bạn có onl thì pm yahoo mình nhé. Thanks.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,782
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week