Got Paid Kiếm hơn 20$/ngày. Proof khủng + bonus $ cho anh em.

Tất nhiên là tớ biết là ma trận 5*8. Nhưng ý nghĩa của nó là gì?

đã bit là ma trận mà lại còn hỏi ý nghĩa nữa là sao nhỉ? ma trận 5*8 có nghĩa là bạn sẽ thu nhập % từ tất cả các mem trong hệ thống ma trận này, các mem do bạn ref và members do bạn ref họ ref, ref và ref... như vậy cho đến 8 cấp

đã bit là ma trận mà lại còn hỏi ý nghĩa nữa là sao nhỉ? ma trận 5*8 có nghĩa là bạn sẽ thu nhập % từ tất cả các mem trong hệ thống ma trận này, các mem do bạn ref và members do bạn ref họ ref, ref và ref... như vậy cho đến 8 cấp

À, vậy ý nghĩa con số 8 là 8 cấp. Còn con số 5 là sao? Ý nghĩa là thế đó bạn, còn ý nghĩa về toán học thì tớ biết rồi!

2% mỗi ngày cho 1 cổ phiếu 5$. là mãi mãi hay nó có thời hạn giống vip của zeek vậy bác

À, vậy ý nghĩa con số 8 là 8 cấp. Còn con số 5 là sao? Ý nghĩa là thế đó bạn, còn ý nghĩa về toán học thì tớ biết rồi!

5 có nghĩa là mỗi người chỉ cần có 5 ref, nhưng bạn ref bao nhiu người cũng đc

---------- Post added at 04:25 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

2% mỗi ngày cho 1 cổ phiếu 5$. là mãi mãi hay nó có thời hạn giống vip của zeek vậy bác

thời hạn của mỗi cổ phiu là 100 ngày bạn ah, giống như zeek và jss, nhưng cái này thời hạn nó lâu hơn zeek và jss và lợi nhuận hàng ngày mh cũng có thể tái đầu tư như zeek zậy để lợi nhuận càng ngày càng cao.

ID: quansh
LR: U2435935
Có minpay ko bạn?
Bạn hoàn lại 100% số tiền nâng cấp, còn tiền mua share và cycler Poitions có hoàn % nào ko bạn ?

ID: quansh
LR: U2435935
Có minpay ko bạn?
Bạn hoàn lại 100% số tiền nâng cấp, còn tiền mua share và cycler Poitions có hoàn % nào ko bạn ?

đã bonus cho bạn, hoàn lại 100% tiền up thui bạn

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

ID trungtuan123
Email: [email protected]
AP: [email protected]
LR: U3846597

đã mua 1 share $5

đã bonus cho bạn..........

mình đã ref ủng hộ
ID: phanhuylam
LR: U1325501
bây giờ đang nghèo mà tiền đang đầu tư JSS ( cũng làm ref cậu luôn).
khi nào có tiền mình sẽ đầu tư vào.
mong bạn giúp đỡ

ref ủng hộ
ID : dangmymy
LR : U9341763

đang đầu tư Z và JSS nên chưa đụng cái thằng này cứ ref thế đã

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member