Analysis Kiếm btc hàng ngày miễn phí - thanh toán hàng ngày cho các bạn qua lr

lân 4

p/s : nếu mà ngày nào cũng face làm kiểu này chắc 1h cũng dc 2-3$ là ít chứ nhỉ, --> 1 ngày 8h dc ít nhất 15$ cho vụ này, mình nói có gì sai ko ta ?
nếu bạn muốn thì tạo 1 tk thử xem,hihih

nếu bạn muốn thì tạo 1 tk thử xem,hihih

tạo mà ko có website cũng vậy, thôi cứ face click cho bác kiếm $ là dc, nếu face thì 1h cũng làm dc khoảng 10 lần -->0.2$*10=2$, đúng ko nhỉ ?

P/S : mà sao proof thấy toàn 0.003 trong khi bài viết thớt nói 0.02 BTC, có nhầm lẫn gì ko ?

tiền về chưa nhỉ bác chủ thớt??? bạn nào rảnh ghé cái blog mình để xem cái code coinurl nó hoạt động thế nào nhé. vụ này hay đấy. thanks cả nhà

tạo mà ko có website cũng vậy, thôi cứ face click cho bác kiếm $ là dc, nếu face thì 1h cũng làm dc khoảng 10 lần -->0.2$*10=2$, đúng ko nhỉ ?

P/S : mà sao proof thấy toàn 0.003 trong khi bài viết thớt nói 0.02 BTC, có nhầm lẫn gì ko ?

ông bạn này nằm mơ roài. xin mời đọc lại trang đầu nhé. thớt tự click cả ngày mới được 0.2$. các bạn fake cả ngày mới được bằng đấy thui. 1 BTC khoảng 10 đến 12$, hoặc hơn tùy từng thời điểm.

tiền về chưa nhỉ bác chủ thớt??? bạn nào rảnh ghé cái blog mình để xem cái code coinurl nó hoạt động thế nào nhé. vụ này hay đấy. thanks cả nhà

tiền vẫn về đó thôi bạn, tuy nhiên các bạn vào cái kích ngay được rất ít money , mình kích toàn 0.04$ thôi

Địa chỉ ip:222.254.150.221
Click lần 3
P/s: Cho mình hỏi cái bạn cập nhật là btc hay là LR thế [trên trang thống kê của bạn]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week