Analysis Kiếm bao nhiêu Tiền 1 tháng trên mạng

Đúng là đời thật bất công, trong khi mình kiếm được hàng trăm đô mỗi tháng trên mạng rất dễ dàng thì bên hàng xóm nhà mình là mấy cậu sinh viên suốt ngày dán mắt vào cái màn hình, click 1 cái rồi đợi cho cái quảng cáo trên màn hình biến mất rồi lại click 1 cái nữa mới được 0.002$ hay 0.0005 $ gì đó o_O, đúng là thanh niên thời nay lười lao động nhưng mà rất biết quý trọng đồng tiền :D :D:D

Làm MMO mà nghĩ sung sướng thì ko có đâu bạn ơi...Thời nay chứ ko phải thời xưa mà rung đùi có tiền như cái thời Online Capital @@

Làm mmo ngon đấy , như mình đây được 40k/ngày :D:D

Làm thì làm thôi, ở đó mà ngóng, mà hóng thu nhập người khác. Lấy cái ngóng, cái hóng đó mà nghiên cứu kiến thức!

mmo chỉ là cái bàn đạp đề mình tiến xa lên thôi . các bác cứ từ từ !

tháng 15 usd đủ tiền hút thuốc lá

ngày gõ captcha solo tành tành cũng 2$ buổi sáng, buổi tối mà làm tành tành trung bình 1$ cũng ok.Thời gian còn lại chơi hoặc luyện cái khác :D hi

offline như nào thì online như thế,

nếu hỏi tại sao có người kiếm vài trục triệu online thì hãy hỏi tại sao mấy ông xếp, trưởng phòng luơng cao thế :D

cứ từ từ làm, kiên trì, sáng suốt sẽ tới một ngày hái quả, đừng hái quả cam nhé :p

15 củ / 1 tháng :) có khi hơn . Cố gắng kiên trì học hỏi thêm thôi. HOk có ai dọn sẵn cho mình ăn đâu GL cậu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back