Kiếm 7-10$/ 1 ngày là điều có thể

Status
Not open for further replies.
Nhưng captcha cũng chỉ để kiếm thêm thôi chứ không thể coi là việc làm chính được

Nhưng đây lại là công việc chính của mình đó. 200-250$/1 tháng. Nếu đi làm ở ngoài liệu lương có được như vậy không?

Nhưng đây lại là công việc chính của mình đó. 200-250$/1 tháng. Nếu đi làm ở ngoài liệu lương có được như vậy không?

Uh. Thế Phương ngoài gõ captcha ra thì không đi làm ở đâu nữa hả?? :s

Oài thấy show sung quá ! E show 1 tấm vậy , các bác chém hết sức đi nhé , e chỉ đến đó thôi :(

ummm.... nhưng mà còn nhìu cái khác kiếm được nhìu tiền hơn mà ! để mai tui pm yahoo cho haphuong ! nếu siêng năng như phuong thì tui nghĩ chơi ptu ngày cũng 50$/day đấy ! mà lại khỏe hơn nhiu !

nói như bạn thì người ta chuyển qua PTU hết rồi chú ngồi gõ captch làm chi cho mệt xác
:binhsua21::binhsua18::m191:

ummm.... nhưng mà còn nhìu cái khác kiếm được nhìu tiền hơn mà ! để mai tui pm yahoo cho haphuong ! nếu siêng năng như phuong thì tui nghĩ chơi ptu ngày cũng 50$/day đấy ! mà lại khỏe hơn nhiu !

Um, nếu thế thì tốt quá nhỉ. Pm rồi chỉ cho mình đi.

PTU siêng năng chưa đủ đâu điều cốt lõi là cần 1 pro PTU hướng dẫn thật sự chứ ko phải những người nói khoác .
50$/days VN đc tầm bao nhiêu người theo mình nghĩ Phương muốn học PTU thì nên hỏi pro Rita

PTU siêng năng chưa đủ đâu điều cốt lõi là cần 1 pro PTU hướng dẫn thật sự chứ ko phải những người nói khoác .
50$/days VN đc tầm bao nhiêu người theo mình nghĩ Phương muốn học PTU thì nên hỏi pro Rita

Bạn cho mình nick của him được không?

tui thì tui k pro như ông rita ! nhưng mà rank trong top 10 FSN chắc cũng bik chút ít để chỉ cho haphuong chứ phải k ?

với lại tui muốn nói 1 điều rằng ! bất cứ công việc gì muốn có chút thành công thì đều có 1 bài toán chung đó là 80% siêng năng - nổ lực của bản thân + 20% may mắn ! thế thôi ! chứ còn đợi mấy ông pro chỉ cho bạn thì cứ ngồi đó mà chờ nhé ! từ khi tui bước vào ptu thì chưa bao giờ cần ai chỉ ! tất cả đều là dùng google !
mà tui nói thiệt đôi khi cũng muốn bàn luận hay chỉ ra những cái mà mình bik , tích cóp được ! mà nhìu khi những người như bạn làm tui mất hết hứng thú ! chưa gì đã nói người khác chém gió , nổ ... !

ác đợi nói từng cái chắc chết! cái gì cũng có cái khó của nó thôi! Tiền dễ kiếm thì VN mình giờ = mỹ rồi! :))

Sắp đi nghỉ mát với người yêu nên 1 tuần nay ngày nào cũng làm 20 tiếng pix + https + kolo
Đúng là có mục đích có # :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week