Introduce kiếm 600$ đến 700$/1 tháng nhận đào tạo PPD cho các bạn mới

Status
Not open for further replies.
Học lớp mấy rồi thớt ? Định scam các anh ah :D
Chơi vài năm rồi 20-30$ ppd 1 ngày cũng vất, vậy mà 1 ngày 20-30$ ppd thì đúng là tài thánh

Google is your friend. Bỏ tiền ra làm gì trong khi các bạn có thể tự tìm hiểu dc hầu hết những thứ này ?

Học lớp mấy rồi thớt ? Định scam các anh ah :D
Chơi vài năm rồi 20-30$ ppd 1 ngày cũng vất, vậy mà 1 ngày 20-30$ ppd thì đúng là tài thánh
Bác này nói chí phải, thời buổi khó khăn thế này, có ngày còn đói nhăn răng, kiếm dc 1-2 sale thôi cũng lòi con mắt, đó là với mấy người chơi được một thời gian rồi, còn mới vào mà dc thế thì làm sao mà newbie ko bị ngộ nhận về PTU, tưởng kiếm $ dễ lắm

Muôn học 1 khóa, có sẵn site rồi, có sẵn sock ròi, học khi nào xong 1 khóa học mà làm được như lời chủ thớt nói thì mình trả tiền học phí.
OK chưa :D.

P/S: Để làm chuột bạch thí nghiệm cho a e xem sao :)!

chỉ một từ "Loz" :confused:, "bank acc" là cái cc gì, thế mà cũng có mấy bố đòi học với nó =))

Cần DEMO thì REG cái account mới rồi đưa thớt cái account đó cho thớt DEMO, 24h sau vào test kq là biết liền. Thớt nhỉ :D

Thế thớt có cái proof để chứng minh cái proof đó là của thớt k :D

vãi cả lồng, dạy cho newbie mà đã kiếm được như vậy thì cần éo gì phải đi dạy, chủ động đi kiếm tiền luôn bằng cái nghề đó chả nhanh hơn tiền kiếm tiền học phí à.

khóa học chỉ 3 ngày bạn sẽ tự mình kiếm được từ 20$ đến 30$ 1 ngày mình sẽ hướng dẫn tận tình với teamviewer bạn nào nhanh thì trong vòng 1 ngày sẽ có thể kiếm được tiền rất đơn giản > mình sẽ đưa site cho làm dưới ref của mình và sẽ bonus vào cuối tháng
giá cho khóa học là 500.000vnđ bạn nào cần để lại
yh :
tên tuổi cho dễ xưng hô
yêu cầu có site riêng để khỏi sợ bank acc
vip72
dưới đây là poof trong vòng 1 tuầnView attachment 24344
nhanh nào
Proof của cậu à, ngon thế, 1 tháng được nhiêu đây hay là nửa tháng vậy cậu, mình thấy bảo kiếm tiền từ PPD khó lắm mà giờ có cách kiếm được những 600-700$/tháng cơ à?:)

Vãi cắt dán :D, cái cắt dán nhìn vô là biết :D! Chụp toàn màn hình bao gồm mấy cái đó đi :), cắt tí vậy sao được :D!

vãi cả lồng, dạy cho newbie mà đã kiếm được như vậy thì cần éo gì phải đi dạy, chủ động đi kiếm tiền luôn bằng cái nghề đó chả nhanh hơn tiền kiếm tiền học phí à.
sao thì cung like bạn cái đúng rồi nhưng tại vì đang lỡ cv nên ngày ở nhà làm được ngày ko , nên mún kiếm thêm

Vãi cắt dán :D, cái cắt dán nhìn vô là biết :D! Chụp toàn màn hình bao gồm mấy cái đó đi :), cắt tí vậy sao được :D!
:p thế thì em ăn cái gì bác , vẫn cứ thích đùa

proof thì proof chứ , đưa tiền làm xg ăn cam bỏ mie :)))
zz công nhận với bạn nhưng mình đâu nói các bạn là gửi thẳng đâu , cần thiết em bỏ ra 2 ngày công làm cái BH , không thì trung gian .em đâu bảo là gửi qua lun bank đâu ,

vụ này chủ thởt kiếm $ thì ít có khi là ko có .., còn nhận gạch đá thì nhiều =))~

thì cứ ai muốn học có điều kiền confirm trung gian send tiền 3 ngày sau ok thì thớt nhận là được rồi. có cam cũng chịu :D

biết đâu bất ngờ.:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most viewed of week

Most discussed of week