Kiếm 5$ trong vòng 20 phút

ủa mình rút tiền nó hiện lên cái hình này là sao thớt Untitled.png

thiết nghĩ thì anh em nên làm việc mà kiếm tiền chắc chắn . Đừng có dính vào cờ bạc. Nó mồi chài cho, lúc đầu ăn đc. Ăn đc rồi máu me rồi lại ham. Rồi lúc thua thì lại máu me đi vay mượn, scam để có tiền chơi.

Nói chung dính vào cờ bạc ONLINE thì sớm hay muộn cũng bị nó ăn sạch tiền . Trừ mấy trò công khai như LÔ ĐỀ , BET thì còn có ngoại lệ.
hồi h` chưa cờ bạc onl , mà nó nghiện như ngoài hã trời :-ss

Nói tới nói lui vẫn phải dep tiền vào,tưởng bonus free kiếm ít vốn,gì chứ cờ bạc thì chơi cái nào cũng dễ thắng dễ thua chứ ko riêng cái này.

Nói tới nói lui vẫn phải dep tiền vào,tưởng bonus free kiếm ít vốn,gì chứ cờ bạc thì chơi cái nào cũng dễ thắng dễ thua chứ ko riêng cái này.

Cái gì cũng có cái giá của nó chứ, như thớt đặt title kiếm 5$ trong 20p mà còn free nữa thì có phải ai cũng cho là SCAM không

Làm cái ji giờ cũng pải bỏ chút vốn ban đầu chứ @@ . Mình newbie mà vẫn phải bỏ gần 100$/month cho 1 số thứ

Thì nghe cái tit nó vậy tưởng có công phu gì mới ai dè cũng là cờ bạc thôi,nếu cờ bạc nói chung thì đừng nói là $5,$50 còn đc,mình vì ko muốn dấn sâu vào nó quá nên mới nghỉ chơi,ăn đc của nó cũng nhiều nhưng thua cũng ko ít,lâu lâu log vào chơi giải trí cho khây khỏa đầu óc chứ ko dám chơi nhiều,vài $ lẻ.

Bạn chơi ntn vậy! Có theo chủ thớt hướng dẫn ko? Chia sẻ để ai chơi còn tránh :D
Mình chơi theo y hệt chủ top thôi :D. ai chơi mà ko nạp thì chơi tầm 40 rub rồi nghỉ nhé. chơi tiếp là hết đấy. lúc sau bị chết liên tục

Mình chơi theo y hệt chủ top thôi :D. ai chơi mà ko nạp thì chơi tầm 40 rub rồi nghỉ nhé. chơi tiếp là hết đấy. lúc sau bị chết liên tục
Mình nạp vào chơi, ngày đầu lỗ mất 10 Rup, chơi 20 phút đầu còn ăn, sau 20 phút ko thể nào ăn nổi! Nên nạp ít tiền vào rồi mỗi ngày cày 1 ít cũng hay! :D

bác hướng dẫn cách dep tiền vào với , em dep mãi ko dc toàn báo có lỗi jj ấy
Bạn nhập số tiền dep rồi bấm button bên dưới. Nếu xài webmoney nó gửi xác nhận về tài khoản, đăng nhập vào acept là đc!

Bó tay luôn, loay hoay nạp tiền 30 fut ko được. Bỏ
edit: Đã nạp được roài^^

Last edited by a moderator:
cái này kô có cổng RL hả mấy a......e hog tìm thấy :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,235
172,285
Latest member
ceocaokimlongbk8

Most viewed of week