Kiếm 5$ trong vòng 20 phút

tự hứa k chơi bet thế mà vẫn nhàu vô, bay 8$ :|

lão sval online pm hốt ít z nào @@

:D

bác biết tiếng Nga dịch hộ anh em mấy trò khác đi, mình thấy trò gì tương tự như dò mìn ý, mà mình vô địch trò này

trong đó có trò dò mìn mà.

cái này phần bonus ăn dc lúc rút phải nạp $ vào mới rút dc hả

- - - Updated - - -

lúc rút nó cứ phải đặt cọc tài khoãn gì đó

phải nạp tiền mới rút dc

1 ngày nó cho bonus 1 lần hả cậu?

bonus một lần duy nhất. nếu không may chơi thua trên 30 rub/ ngày thì ngày hôm sau được lấy lại 25%

:D

trong đó có trò dò mìn mà.

phải nạp tiền mới rút dc

bonus một lần duy nhất. nếu không may chơi thua trên 30 rub/ ngày thì ngày hôm sau được lấy lại 25%

của mình chưa làm câu hỏi bí mật bao giờ sao nó lại bắt dùng nhỉ, giờ muốn chuyển qua sms code mà ko biết làm sao, hỏi bọn nó thì im ru luôn ko thấy mail lại

của mình chưa làm câu hỏi bí mật bao giờ sao nó lại bắt dùng nhỉ, giờ muốn chuyển qua sms code mà ko biết làm sao, hỏi bọn nó thì im ru luôn ko thấy mail lại

bạn đang nói về wm hay igrun ?

thiết nghĩ thì anh em nên làm việc mà kiếm tiền chắc chắn . Đừng có dính vào cờ bạc. Nó mồi chài cho, lúc đầu ăn đc. Ăn đc rồi máu me rồi lại ham. Rồi lúc thua thì lại máu me đi vay mượn, scam để có tiền chơi.

Nói chung dính vào cờ bạc ONLINE thì sớm hay muộn cũng bị nó ăn sạch tiền . Trừ mấy trò công khai như LÔ ĐỀ , BET thì còn có ngoại lệ.
Cái nào cũng có cái hại, cái lợi hết chứ :binhsua135:

up cho topic bị chìm. up hai cái proof mới nhận được:

support cho no nhu nao ha anh, rut tien ma tien chang ve gi ca

Còn chơi đc ko vậy. Vừa mất 1.5$ xong :binhsua53:

bạn vẫn chơi cái này à , thấy thớt có chơi nữa đâu , cái này hên xui à , cơ bản biết dừng đúng lúc hi'

Lên đc 2.5$ xong tèo luôn :binhsua46:

giống hyip thế nhỉ ????????

đặt lệnh rút từ hôm qua mà tiền chưa về, có ai biết giúp mình k

Vãi làm gái , có khi nào mmo sang động ......... ko :V

tips chơi cái này ntn nhỉ, xem cái cái video xong nhưng ...chả hỉu chi :binhsua46:, thấy mấy bác kiếm ngon qua hd rõ giúp e cái!!

sorry, post nhầm thread !!!!!:binhsua45:

Last edited by a moderator:
newbie chơi cái này được không bác

- - - Updated - - -

newbie chơi cái này được không bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu