Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Rút qua WM bình thường, mỗi LR là bị thôi nhé. ID của bạn bị lỗi là gì ?

ko lẽ có scam có 1.3$ sao chài? nhưng mềnh eo hẹp lém:binhsua146:
hỏi thêm về vina 11 số có ai active được chưa z?
Các bác xin giúp đỡ : Bác nào có thể cho mình mượn 1.3$ ( LR: U3528393 ) ? Mình cần gấp đến sáng mai! Nếu bác nào tin tưởng giúp mình , mình sẽ gửi thư chân thành cảm ơn và hứa sẽ trả lại 2.5$ ( trả vào tối ngày mai). Bác nào dư tiền giúp đở được xin để lại mail và tài khoản LR. Coi như thích phước mà! ( Đây không phải Scam nhé! )

thảo nào :)), cứ đổ tội cho seo :)) chắc bác ý mới active bằng phone chưa cập nhập thông tin

Đúng rồi cậu, như thế không tính là active, thì 10 ngày mới được rút tiền lần 2

các bác cho hỏi sao tài khoản của em đã very bằng điện thoại nhưng khi rút tiền thì nó bị thế này là sao thế nhỉ
mong các pro giúp đỡ

dịch bằng google

các bác biế nó bị gì ko

bạn mới very bằng điện thoại nhưng chưa điền đầy đủ thông tin, nên tài khoản chưa chuyển sang trạng thái làm việc=====>chưa rút được tiền hàng ngày.
bạn vào đây để điền thông tin mới active được nhé:

http://www.seosprint.net/profile.php

Bực mình thật, rút tiền toàn bị cái đợi 10p :binhsua85: chẳng nhẽ canh đêm ngày để rút :binhsua85:

Thông cảm tý cậu, vì phần lớn các nhà quảng cáo và chủ jobs nó nạp tiền cho seosprint bằng wm nên LR hết là chuyện bình thường. c có thể rút về bằng wmr nhé.

Bực mình thật, rút tiền toàn bị cái đợi 10p :binhsua85: chẳng nhẽ canh đêm ngày để rút :binhsua85:

nếu bạn ko rút đc = LR thì rút tạm = WMR. còn nếu ko thích xài WMR thì cứ vứt đấy, bao giờ có LR thì ta rút:D

Vẫn chưa rút đựoc, chắc phải chuyển qua wmr giống web-ip luôn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,853
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week