Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi mấy cái nv youtube trong list của bác thì làm thế nào vậy dùng google dịch mà vẫn khó hiểu

bạn nhấn vào bắt đầu thực hiện, nó sẽ đưa bạn đến trang youtube, ngay dưới cái video đó có 1 cái link, cậu bấm vào link đó, mở 3 bài viết rùi click vào 1 quảng cáo google trên link đó+ mở 3 link bài viết của qc google vừa mở

ref chị còi tăng khủng thế. ngủ dậy thấy 81 rồi :D

có đứa nào nó chơi đểu chị hay sao ấy em ah, sáng nay dậy chị cũng thấy một loạt ref, giống như mấy thằng ref hôm qua, nhưng mấy thằng hôm qua bị phạt, chị xóa đi rùi:binhsua37:

có đứa nào nó chơi đểu chị hay sao ấy em ah, sáng nay dậy chị cũng thấy một loạt ref, giống như mấy thằng ref hôm qua, nhưng mấy thằng hôm qua bị phạt, chị xóa đi rùi:binhsua37:

thế ạ, chị kiểm tra tên là được mà chị, với lại nó chơi thế thì nó bị phạt chứ mình bị gì đâu mà lo :)

thế ạ, chị kiểm tra tên là được mà chị, với lại nó chơi thế thì nó bị phạt chứ mình bị gì đâu mà lo :)

hehe, uh,kệ nó thôi, nó cho mỗi cái một tên, hình như nó dùng auto để đăng ký thì phải:binhsua37:

hehe, uh,kệ nó thôi, nó cho mỗi cái một tên, hình như nó dùng auto để đăng ký thì phải:binhsua37:

=)) thế thì chắc bị làm sao, hoặc seo bị lỗi, sáng đậy thấy chị tăng ref khủng quá, mà rating vẫn hơn 50 tí. nên thấy lạ.

=)) thế thì chắc bị làm sao, hoặc seo bị lỗi, sáng đậy thấy chị tăng ref khủng quá, mà rating vẫn hơn 50 tí. nên thấy lạ.

hì, nó có chịu active đâu em,chỉ đăng ký thôi, hôm qua còn thấy click, hôm nay chưa thấy gì:binhsua37:

hì, nó có chịu active đâu em,chỉ đăng ký thôi, hôm qua còn thấy click, hôm nay chưa thấy gì:binhsua37:

xem là đến từ Nga, Lào, hay Việt Nam ? híc, lạ nhỉ, chị xem nguồn ref là từ trang nào đến ?

xem là đến từ Nga, Lào, hay Việt Nam ? híc, lạ nhỉ, chị xem nguồn ref là từ trang nào đến ?

nguồn từ đây nè em nè: Странник,toàn đến từ Việt Nam :binhsua45:
đang thấy có mầy đứa online chắc là click ,hè,

lúc em cần chả thấy list tasks nào.. giờ 1 đống luôn :binhsua36:

hi,e tha hồ mà làm nhé,nhà nhà làm seo người người tuyển seo:binhsua44:

---------- Post added at 11:03 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

acc login : [email protected]
acc LR : U5883448

Đã hơn 100 rồi bạn hiền

bạn để lại ID , số ở bên cạnh avata của cậu ấy thì chủ thớt mới check được chứ

hi,e tha hồ mà làm nhé,nhà nhà làm seo người người tuyển seo:binhsua44:

---------- Post added at 11:03 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

bạn để lại ID , số ở bên cạnh avata của cậu ấy thì chủ thớt mới check được chứ

:binhsua36: đc 1/4 list của sis òi...

acc login : [email protected]
acc LR : U5883448

Đã hơn 100 rồi bạn hiền

của bạn là 973929 đúng không ?

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Quick Payment
Date 06/05/2012 04:22
Batch 98007026
From U4741544 (phystechvn)
To U5883448 (cao son lam)
Amount $0.10
Memo bonus seo
Payment Purpose Purchase of goods

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

nguồn từ đây nè em nè: Странник,toàn đến từ Việt Nam :binhsua45:
đang thấy có mầy đứa online chắc là click ,hè,

Đấy là nguồn lạ, nó không xác định được chị ạ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
hoanguyen2025