Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Dùng Chorme nó ko dịch được sang tiếng việt là sao vậy ACE ... cứ hiện dòng chữ : Đang dịch trang sang tiếng VIỆT hoài mà ko thấy dịch ...
mạng của bạn bị lỗi ròi cái này tôi gặp suốt

TÌnh hình là mới tạo lại acc SEO chưa có upline . Làm 1 mạch 1h được 1$ = 33 rub :( (so với bác Sval còn kém xa ) . Mình lúc trước là F1 của bác í cày cuôc event đợt 1 của bác máy mắn hơn bác DoMinhHieu + e Coingo rinh về giải 2 nhưng do lỗi dùng muti acc nên bị cho đi 2 acc luôn mình buồn thúi ruột nên wa vip-prom tuyển mem . Sau khi lăng xả nơi đó thì 1 phần job price giá thấp hơn tí , 1 phần ít job ngon và yêu cầu cao hơn seo 1 chút + chỉ 1 mình mình làm nên data job repeat hàng ngày còn nghèo nàn .

Sắp tới vẫn chơi muti acc nhưng sẽ cẩn thận hơn . acc chính chưa có upline bác nào nhận đi nhưng BN hay RCB mình hậu hậu chút :D

:binhsua36: 1h tận 33rup, chả như mình cả ngày...

TÌnh hình là mới tạo lại acc SEO chưa có upline . Làm 1 mạch 1h được 1$ = 33 rub :( (so với bác Sval còn kém xa ) . Mình lúc trước là F1 của bác í cày cuôc event đợt 1 của bác máy mắn hơn bác DoMinhHieu + e Coingo rinh về giải 2 nhưng do lỗi dùng muti acc nên bị cho đi 2 acc luôn mình buồn thúi ruột nên wa vip-prom tuyển mem . Sau khi lăng xả nơi đó thì 1 phần job price giá thấp hơn tí , 1 phần ít job ngon và yêu cầu cao hơn seo 1 chút + chỉ 1 mình mình làm nên data job repeat hàng ngày còn nghèo nàn .

Sắp tới vẫn chơi muti acc nhưng sẽ cẩn thận hơn . acc chính chưa có upline bác nào nhận đi nhưng BN hay RCB mình hậu hậu chút :D

@hiếu: hiếu ơi em bị gọi bằng bác mà chị được gọi bằng e kìa, :m146::m146::m146::m146::m146::m121::m121::m131::m131::m013::m013::)):))

---------- Post added at 05:25 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

seo hay check nhiệm vụ mình làm và trả tiền cho mình vào tầm mấy giờ vn nhỉ ? up

tầm khoảng 3-4 h chiều bạn ah, cũng tùy thằng chủ job nữa, nhưng chủ yếu tầm đấy bọn nó check nhiều

ủa
mình click nhiều lắm rồi sao chưa có rb thế =((
ID : bluesky9990 nha
LR : U3026129

bạn không báo danh thì ai biết mà bonus. còn reback thì là tự động nhé. bạn làm việc một ngày bỏ 3 ngày. reg 2 tuần rồi mà có 170click kêu nhiều ?

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 06/04/2012 15:36
Batch 97934543
From U6845474 (toikiemtien)
To U3026129 (bluesky9990)
Amount $0.10
Memo bonus seo
Payment Purpose Purchase of goods

Id: 975638
lr u7558823

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

anh svalmta mỗi ngày có up job nv cho anh làm k hay là tự kiếm nv vay :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week