Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Mấy cái Nhiệm vụ rắc rối quá mà video hướng dẫn làm thì lại nhanh hjc anh chịu khó làm giúp em cái video mới nha:binhsua166::binhsua166:

Mấy cái Nhiệm vụ rắc rối quá mà video hướng dẫn làm thì lại nhanh hjc anh chịu khó làm giúp em cái video mới nha:binhsua166::binhsua166:

sẽ chịu khó :binhsua29:

ok, về quê lên có quà là được :binhsua44:

thank chị trước nhé. Phấn đấu rating lên trên 100 rồi pm em lấy bí kíp gia truyền chị nhé :D

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

nói thế cho bí hiểm thôi chứ không có bí kíp gì cả đâu. khi nào hơn 100 thì pm e :)

thank chị trước nhé. Phấn đấu rating lên trên 100 rồi pm em lấy bí kíp gia truyền chị nhé :D

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

nói thế cho bí hiểm thôi chứ không có bí kíp gì cả đâu. khi nào hơn 100 thì pm e :)

chị đang phấn đấu rating lên trên 100 đây, nhìn proof của em mà:m153:

như thế này là sao cậu

chết mịa tự nhiên vô thấy âm 10 ồi ko đc làm nữa :((
phải tạo acc mới thoi
mà mình có mấy thằng bạn ref của mình có thể chuyển ref qua acc mới của mình mới tạo hem

Last edited by a moderator:
chết mịa tự nhiên vô thấy âm 10 ồi ko đc làm nữa :((
phải tạo acc mới thoi
mà mình có mấy thằng bạn ref của mình có thể chuyển ref qua acc mới của mình mới tạo hem

rút hết tiền xóa cookie,đăng ký với thông tin khác LR khác nhé, không log lại acc cũ nữa, làm lại từ đầu đi bạn:binhsua37:

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

mắt đáng yêu thế. này thì đáng yêu này. :binhsua35:

:binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

nào thì lên nào, chủ top đi vắng hok có ai vào up nào:binhsua30:

Đặt vé tối nghiên cứu. Dạo này cũng rảnh hy vọng kiếm đủ tiền trà đá :binhsua149:

cho bạn lên top nè svalmta...:D

òa,cái này cũng hấp dẫn nhể,dang tìm hiểu định ref cho bác cái:binhsua37:

Chủ topic kt giùm mình với. Hình như mình ko nhận đc rb.
Bonus referrer: Do not set

hôm nay bạn thớt có việc bận đi ra ngoài không check được, bạn chờ mai bạn ấy check cho nhé

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

Chủ thớt xem RB cho mình nhá, vụ " 0.3LR- bonus dành cho mọi người "
mình đã đủ 1 tuần rồi đó bạn http://mmo4me.com/showthread.php?59446-0-3LR-bonus-danh-cho-moi-nguoi/page2

bạn báo danh lại ID rùi mai bạn ấy check bonus cho bạn nhé, hôm nay bạn ấy có việc đi ra ngoài rùi

Chị còi + hiếu + resign vào support hộ tớ nhé, tối chắc không onl được. giờ đi có việc.

rất sẵn lòng:D

Chủ thớt xem RB cho mình nhá, vụ " 0.3LR- bonus dành cho mọi người "
mình đã đủ 1 tuần rồi đó bạn http://mmo4me.com/showthread.php?59446-0-3LR-bonus-danh-cho-moi-nguoi/page2

thớt có việc bạn nhé. có gì để lão sval về rồi giải quyết nhé

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

svalmta giúp mình làm nhiệm vụ với ... Xem VIDEO bấm nhanh quá chẳng hiểu gì hết à ... :">

các bạn dựa theo video của sval và form này để làm job nhé. có job nào ko hiểu cứ post lên đây:

form click quảng cáo google cho người mới chơi seo (thường thường các job nha, ko phải tất cả nhé):
1. nhập vào google, yandex cụm từ tìm kiếm (tùy các job mà nó cho 1 hoặc nhiều cụm từ tìm kiếm)
2. đến trang web xxx theo yêu cầu của chủ job (chú ý: xxx là tên trang web của chủ job, ko phải cái gì bậy bạ nha
3. vào trang web và làm một số lần chuyển đổi (có job là 3 lần chuyển đổi, có job là 4, 5, 6, ...). Ở trên trang web 20s, 30s...(tùy job quy định)
4. click vào 1 quảng cáo google và thực hiện 1 số lần chuyển đổi (tùy job quy định). Ở trên trang quảng cáo 20s, 30s... có những job nó bắt bạn ở trên trang quảng cáo 1 đến 2 phút, các bạn nên thực hiện đúng vì chủ job khá cẩn thận để ko bị google bắt quả tang cheat click
5. Một số yêu cầu khác như: click quảng cáo tak.ru và thực hiện chuyển đổi. Hoặc click quảng cáo WMLINK....
YÊU CẦU BÁO CÁO:
1. IP. Một số job ko yêu cầu IP nhưng theo mình cứ paste vào cho nó tiện check
2. Một số job yêu cầu: cụm từ tìm kiếm và link tìm kiếm của google hoặc yandex
3. link đến trang web chủ job và các link chuyển đổi
4. link đến trang quảng cáo google và các link chuyển đổi tại trang quảng cáo (nếu nó có yêu cầu click quảng cáo tak.ru... thì nhớ paste cả mấy cái link quảng cáo tak.ru vào nhé)
Bây giờ đã hoàn thành xong 1 job, chờ thằng chủ job check và nhận tiền thôi. lúc đầu có thể các bạn chưa quen nhưng sau quen rồi sẽ cải thiện tốc độ làm job thôi(mình trước cũng gà thôi, bây giờ chắc cũng đc vài rup/h.... Khi mới làm job theo mình các bạn nên mở trang http://translate.google.com.vn/ để dịch job, sau này quen rồi có thể dịch ngay tại trang (cái này ko dùng cho pro seo và các bác làm tool có job dịch sẵn rồi nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week