Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
ngon quá mất máy ngày mới đc như thế :binhsua141:

chịu khó làm jobs 1-1.5 h là có từng đó thôi. Còn có muốn làm tiếp không :) cứ lặp đi lặp lại nhau thôi mà. nhiều người trả tiền nhanh, còn cả chục nhiệm vụ chưa trả tiền đó. nếu có thời gian mà ngồi chiến 3-4h/ ngày thì cũng tầm hơn 10$

Hôm nay nhậu nhẹt, không làm ăn gì cả, tỉnh giậy rút tiền về luôn cho an tâm ngủ tiếp:

Dear Nguyen,

You have received a payment to your account U4741544:

Date: 2012-04-05 18:16:26
Batch: 93867494
From Account: U7755870
Amount: $1.28
Memo: Payment of SEOSPRINT: Order 1333206, User 795144

Thank you.

ID: 901525; Đã click được 100 ads, nhưng chưa active được. Không thấy tin nhắn về.

ID: 901525; Đã click được 100 ads, nhưng chưa active được. Không thấy tin nhắn về.

Bạn phải active để nhận được bonus bạn nhé. Dùng sim 11 số thì active mới được. bọn này bị lỗi với sim 10 số.

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

ai có thể cho em cái bảng hướng dẫn làm nv đc hok...em hok biết làm sao hết :((

ok bạn. Mình sẽ làm một cái. mình sẽ update lên trang nhất trong vòng ngày mai.

tối nay sẽ public nhé các bạn. Mình bận chuyển nhà quá...

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

bạn kiếm cái sim rác 11 số active là ok.

---------- Post added at 01:24 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

ryanmaster

Là ai nhỉ ? bạn cần active tài khoản mới được nhận bonus thêm nhé !

up phụ pro nek:binhsua25:
Thank bạn nhé. Làm việc với site PTC + làm jobs uy tín số 1 của Nga + pay instantly

---------- Post added at 01:48 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

Hướng dẫn từ a-z cho newbie. hỏi gì cứ pm nhé.

Up lên tí rồi chuẩn bị nấu cơm nào.

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

Bạn "Nam luv Oanh" không active được tài khoản à ?

làm xong hết rồi. nhưng mà tự nhiên buồn trong người quá. vừa bị ăn cam xong mà. buồn vì mất tiền là một phần, buồn vì lòng tự trọng của con người bây giờ rẻ quá.

---------- Post added at 06:39 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

Đi dạo lát. tối về kịp thì up lên/ sáng mai về quê rồi.

Up lên tí rồi chuẩn bị nấu cơm nào.

Bạn "Nam luv Oanh" không active được tài khoản à ?

huhu chính là em, cái thằng mà than vãn mãi ko nhận sms cho dù là dùng sim gì đi chăng nữa huhu :((

up phát nè, toàn tiếng Rusia,để ngâm cứu thử.:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week