Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Hôm qua cũng bị thế sáng nay vừa rút xong

Hiện nhiều bạn gặp lỗi như vậy: có thể thử out ra, xóa cookie rồi làm lại. còn nếu ko thì chờ nhé. vì mình ngày nào cũng rút tiền mà chưa gặp thế này bao giờ.

em có dùng tool làm nhiệm vụ không? không biết dùng tool thì tốc độ có hơn không nhỉ?:binhsua37:

Потом на сайте ”Автоэлектрик” кликаем по рекламе справа, делаем два перехода по сайту рекламодателя -- ждём -3- минуты

nó nói thế này mình click ở đâu

Потом на сайте ”Автоэлектрик” кликаем по рекламе справа, делаем два перехода по сайту рекламодателя -- ждём -3- минуты

cậu nên post cả cái job nên thì mọi người chỉ sẽ chính xác hơn

sau đó ở site avtoelektrik click chuột vào quảng cáo bên phải. 2 click vào site mới mở, chờ 3p.

Đây : http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=114707&cnt=142cbcbadbeddcc4640863068b4231b2
dòng 4 yêu cầu : Потом на сайте ”Автоэлектрик” кликаем по рекламе справа, делаем два перехода по сайту рекламодателя -- ждём -3- минуты

mình nghĩ đó là quảng cáo google đó bạn

---------- Post added at 10:46 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

sau đó ở site avtoelektrik click chuột vào quảng cáo bên phải. 2 click vào site mới mở, chờ 3p.

sang giúp ca này hộ em nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?59...nt-refback-va-bonus-hop-ly&p=1196692&posted=1

Ở bên phải thì chỉ có quảng cáo google thôi , mà nó chả nói đến click vào quảng cáo google hehe

Đầu tiên cậu search từ khóa và tìm đến Site "electrician" . Để tìm dược nó trong google sau khi search cậu nhấn ctrl + F va dán cụm từ vào đó để tìm . Sau khi đến site electrician cậu click ads ở bên phải của site đên trang của ads quảng cáo và click trong trang do 2 link chuyển đổi chờ trogn 3'

Sẵn tiện mình đang gặp 1 problem ko biết ae có gặp phải khôn g. Số là mình làm nhiệm vụ lập đi lặp lại . TUần trước không sao nhưng mấy ngày gần đây mình gặp vấn đề với thằng ADS TAK.RU . Mình click vào ads thì hay bị chặn ngay site của nó chứ không load link đến site nhà quảng cáo nên những task yêu cầu có TAK mình không thể làm được làm hiệu suất công việc giảm đáng kể . Mặc dù mình đã change IP , del cookies + history . Dùng CCleaner hốt hàng mà vẫn không hết bịnh

Anh em thảo luận vấn đề này đi

Đầu tiên cậu search từ khóa và tìm đến Site "electrician" . Để tìm dược nó trong google sau khi search cậu nhấn ctrl + F va dán cụm từ vào đó để tìm . Sau khi đến site electrician cậu click ads ở bên phải của site đên trang của ads quảng cáo và click trong trang do 2 link chuyển đổi chờ trogn 3'

Sẵn tiện mình đang gặp 1 problem ko biết ae có gặp phải khôn g. Số là mình làm nhiệm vụ lập đi lặp lại . TUần trước không sao nhưng mấy ngày gần đây mình gặp vấn đề với thằng ADS TAK.RU . Mình click vào ads thì hay bị chặn ngay site của nó chứ không load link đến site nhà quảng cáo nên những task yêu cầu có TAK mình không thể làm được làm hiệu suất công việc giảm đáng kể . Mặc dù mình đã change IP , del cookies + history . Dùng CCleaner hốt hàng mà vẫn không hết bịnh

Anh em thảo luận vấn đề này đi

vao TAK.ru thì Nhấn Ctrl + click chuột nếu không được đổi trình duyệt nhấn Ctrl+ đích chuột vào đó

Ở bên phải thì chỉ có quảng cáo google thôi , mà nó chả nói đến click vào quảng cáo google hehe

thì chính nó. click vào đi.

---------- Post added at 11:58 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

acc bị âm điểm danh tính có rút đc tiền ko vậy mấy bác

Âm vẫn rút bình thường, hình như - quá 10 thì không được.

Có ai bị thế này ko :
Sáng nay làm nhiệm vụ thì các ad của Google bị KIS chặn lại hết, bảo là virus.

hổng xài nên hổng biết :D

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

:binhsua122: top lên nào

Chuẩn bị reg mới nào ;))
acc của mình -15 điễm vẫn rut dc bình thuong ma cậu

Vậy ạ, tớ chỉ bảo là hình như thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member