Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
up lên cái nào vắng quá nhỉ có ai cashout được ko nhỉ?

up cái nào
ko có mấy bác có làm cái job 1rub mà từ link youtube vào web chũ job ko nhĩ
giờ chã thấy nữa chán ghê

bạn vui lòng active tài khoản sẽ rút được tiền. điểm của bạn đang bị âm.

tks, nhung hui sang moi rut dc ne, ko can ctive hay lam nv gi nua het, botay Seo kai vu nay thiet!

MAy pro oi cho minh hoi, luc nay dg co may kai nv 1rup nhiu lam, ma buoc thu 7 kiu nhap vao "liec lac" gi do, rui kim ten email gui vao de bao cao, nhung minh kim hoai ko ra, cung chang biet o dau nua! mong cac bac som' giai dap dum, tks!

tks, nhung hui sang moi rut dc ne, ko can ctive hay lam nv gi nua het, botay Seo kai vu nay thiet!

MAy pro oi cho minh hoi, luc nay dg co may kai nv 1rup nhiu lam, ma buoc thu 7 kiu nhap vao "liec lac" gi do, rui kim ten email gui vao de bao cao, nhung minh kim hoai ko ra, cung chang biet o dau nua! mong cac bac som' giai dap dum, tks!

ID bạn là bao nhiêu nhỉ?

up cái nào
ko có mấy bác có làm cái job 1rub mà từ link youtube vào web chũ job ko nhĩ
giờ chã thấy nữa chán ghê

nó cấm ip vn rồi cậu ạ, dùng ip mỹ làm xem nhé, link em nó đây:

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=108925&cnt=758b00699ac95dd4048c0774ba3728dd

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=109650&cnt=6a9196805187bbb3b8a53edac46d020c

Minh dùng IP us click bình thường mà :D

nói chung giờ job ngon SEO chặn ko cho VN rồi
dùng IP VN nếu làm hết list job mình có thì ngày cũng chĩ đc 2$~

trong khi lấy IP US làm cái list job 60 job đầu là 2$ rồi

trên lệch quá cao

:)......................................

Last edited by a moderator:
nói chung giờ job ngon SEO chặn ko cho VN rồi
dùng IP VN nếu làm hết list job mình có thì ngày cũng chĩ đc 2$~

trong khi lấy IP US làm cái list job 60 job đầu là 2$ rồi

trên lệch quá cao

may bac chi dum em cach su dung de chuyen sang IP US nha, cho em lun kai list 60job lun neu dc, tks cac bac truoc!

may bac chi dum em cach su dung de chuyen sang IP US nha, cho em lun kai list 60job lun neu dc, tks cac bac truoc!
bạn phải làm thạo các job cho VN làm đã hãy tính fake IP . bạn là newbie làm chưa thạo thì chỉ làm nát hết job của mọi người thôi . cho nên cứ làm thạo các job cho VN làm đi rồi hãy fake IP us kiếm thêm $

Vừa reg lại ID. Mai bác kím cái sim zùm mình nha. Vừa làm 14job. Đi ngủ đây. :binhsua101:

bạn phải làm thạo các job cho VN làm đã hãy tính fake IP . bạn là newbie làm chưa thạo thì chỉ làm nát hết job của mọi người thôi . cho nên cứ làm thạo các job cho VN làm đi rồi hãy fake IP us kiếm thêm $

tks bac da gop y, dg doi no pay lan nua!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week