Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
giờ mà kiếm ref thằng nảy thì hơi khổ nhỉ

đá lên này
ID: 877 396
hôm trước chat cùng và hứa sẽ reg nick rùi mà ;))

bác có bản hướng dẫn làm mấy cái nv trong đó không.....mình không biết làm nv :(...ai chỉ với nhé

đá lên này
ID: 877 396
hôm trước chat cùng và hứa sẽ reg nick rùi mà ;))
Đã nhìn thấy bạn. Bạn cần active acc và thực hiện 100 hoạt động để nhận bonus nhé.

bác có bản hướng dẫn làm mấy cái nv trong đó không.....mình không biết làm nv :(...ai chỉ với nhé

Mình sẽ làm một cái hướng dẫn cách làm thực hiện một nhiệm vụ, còn tùy thuộc vào nhiệm vụ đó như thế nào nữa. Có gì không hiểu PM yahoo chữ kí nhé.

tuyển ref thế này thì để làm gì ? bonus khủng vậy thì sao mà lời dc chủ thớt :D

site này list làm của nó cũng khá phong phú
tuy khó chơi hơn web-ip nhưng 30rub/h vẫn có thể /:)

Đã reg nick nhé chủ thớt
ID:878 181

Bạn đã active thành công và đã có 39 hoạt động, khi nào đủ 100 hoạt động bạn bảo lại ở đây mình bonus nhé !

Em đang upline cho 1 bác chả biết là ai để đòi refback cả. Bây giờ bỏ acc đấy sang ref của anh được ko anh ??

Em đang upline cho 1 bác chả biết là ai để đòi refback cả. Bây giờ bỏ acc đấy sang ref của anh được ko anh ??

Bác xem trong phần моя статистика xem upline có reback cho bác không? Nếu không thì viết thư cho họ, ở trong đó có thể viết thư cho upline mà. Còn chuyển upline thì không chuyển được.

Bác xem trong phần моя статистика xem upline có reback cho bác không? Nếu không thì viết thư cho họ, ở trong đó có thể viết thư cho upline mà. Còn chuyển upline thì không chuyển được.
UẦY Ko refback tý nào lun> ý em là reg acc mới lun ý ạ :D

UHm, acc cũ của bạn đã rút tiền lần nào chưa ?
Rút nhìu rùi ạ. Híc híc rút ác là đằng khác. Nhưng cũng bỏ lâu lâu ùi. vì vào click, rùi làm mấy cái bên cạnh thấy ngta đc refback mình chả có gỳ thấy tủi thân bỏ lun :((

Lúc trước có chơi nhưng hơn 2 tháng ko login nên bị del acc.

Đã ref cho bạn. Info như mmo4vn nhe
ID là: 881005
bạn vào góc bên phải trên cùng ấn vào chữ màu vàng active account nhé. khi nào bạn đủ 100 hoạt động mình sẽ bonus 0.2LR + reback 80% forever ( max của hệ thống)

Rút nhìu rùi ạ. Híc híc rút ác là đằng khác. Nhưng cũng bỏ lâu lâu ùi. vì vào click, rùi làm mấy cái bên cạnh thấy ngta đc refback mình chả có gỳ thấy tủi thân bỏ lun :((

nếu tài khoản đã bị xóa thì lập tài khoản mới với cùng số LR kia, nhưng nếu chưa bị xóa thì khi rút tiền phải điền LR khác vào.

nếu tài khoản đã bị xóa thì lập tài khoản mới với cùng số LR kia, nhưng nếu chưa bị xóa thì khi rút tiền phải điền LR khác vào.
Ẹc.. Em có mỗi 1 cái LR. làm thế nào để nó xóa nhề :D
Cơ mà lập LR khác trên cùng gmail đc nhề

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork