Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
pinger thì cũng đc :D. SMS cũng khá nhanh. hồi hôm lập thử để làm cái site kia thấy send cũng nhanh đó alice

1 acc em dùng Sock5 fake IP làm job có đc ko các Pro :binhsua35:
Vì dạo này thấy nhiều job ngon mà cấm IP VN quá :binhsua28:

Cái này giờ ko còn quan trọng. Nếc :binhsua35:. Chỉ click ads mới đc + thì phải, rb theo số rating của bạn x2. VD: bạn có 20 rate x2 bằng 40%

bạn ơi, mình là new nên chưa rõ muốn hỏi mà. tức là mình thấy chủ thớt bảo là sẽ tự động rb 80% thì mình không site sẽ tự cộng hay thế nào. ví dụ mình làm 1 ads có gí tị trên site là 0.026 rúp chẳng hạn. thì khi làm xong sẽ nhận được là 0.026 rup hay sẽ nhận được mức 0.026 + 80% số tiền rb của chủ thớt.
không rõ lắm. hic
vì mình thấy chủ thớt bảo là rb tự động 80% nhưng thực tế mình làm thấy không tăng tiền so với giá trị của ads nên hỏi lại thôi.
thanks.

bạn ơi, mình là new nên chưa rõ muốn hỏi mà. tức là mình thấy chủ thớt bảo là sẽ tự động rb 80% thì mình không site sẽ tự cộng hay thế nào. ví dụ mình làm 1 ads có gí tị trên site là 0.026 rúp chẳng hạn. thì khi làm xong sẽ nhận được là 0.026 rup hay sẽ nhận được mức 0.026 + 80% số tiền rb của chủ thớt.
không rõ lắm. hic
vì mình thấy chủ thớt bảo là rb tự động 80% nhưng thực tế mình làm thấy không tăng tiền so với giá trị của ads nên hỏi lại thôi.
thanks.

Ko tăng bởi vì giờ seo nó ko để theo rb của chủ reg nữa. Mà là tính theo số rate của bạn x với 2. mình vừa nói rồi đấy. Chắc bạn vừa chơi lên rating 1. Thì click ads ko tăng tiền so với giá trị của ads là đúng thôi!> Chắc vậy, :binhsua22:

Mình làm theo cách này của bạn cũng không được :( dù sao cũng thanks bạn vì tinh thần chia sẻ
chán nhỉ. mình reg giùm mấy thằng bạn cũng +84 165... là nhận liền còn để liền nhau nó éo gửi code

Ko tăng bởi vì giờ seo nó ko để theo rb của chủ reg nữa. Mà là tính theo số rate của bạn x với 2. mình vừa nói rồi đấy. Chắc bạn vừa chơi lên rating 1. Thì click ads ko tăng tiền so với giá trị của ads là đúng thôi!> Chắc vậy, :binhsua22:
uh, giờ thì mình hiểu rùi. hix mới chơi, rate 5. được có 15rup. hix, không hiểu cáhh làm nhiẹm vụ, chỉ lướt nên được tí tẹo.

Kiếm điểm danh tiếng = fakebook thế nào vậy các bạn, mình lại bị âm rồi.

Kiếm điểm danh tiếng = fakebook thế nào vậy các bạn, mình lại bị âm rồi.

Kiếm là kiếm chứ là thế nào?:binhsua35:

Help: Mình fake ip bằng hotspot shield elite (15k vnd tháng đầu 30 usd 1 năm) ! Vào mạng khá nhanh Nhưng lượng Ip của nó ít quá ! gặp nhiều job đã sử dụng ip mình vừa fake !
Có phần mềm nào fake ip tốt nhỉ ?

Ko có cái nhục nào bằng cái nhục này :binhsua28:
Cả tuần mới active đc tài khoản.Làm gần 10$ rồi.Hum nay active đc thì LR bảo trì giờ chưa mở.Rút tiền thì nó hết tiền LR hoặc LR bảo trì chưa chuyển đc :binhsua28: Bó Tay !!!

Ko có cái nhục nào bằng cái nhục này :binhsua28:
Cả tuần mới active đc tài khoản.Làm gần 10$ rồi.Hum nay active đc thì LR bảo trì giờ chưa mở.Rút tiền thì nó hết tiền LR hoặc LR bảo trì chưa chuyển đc :binhsua28: Bó Tay !!!
xin lỗi đời thím quá xui.. =)) mà rút k đc thì còn đó mà :))

Help: Mình fake ip bằng hotspot shield elite (15k vnd tháng đầu 30 usd 1 năm) ! Vào mạng khá nhanh Nhưng lượng Ip của nó ít quá ! gặp nhiều job đã sử dụng ip mình vừa fake !
Có phần mềm nào fake ip tốt nhỉ ?
hma có lẽ đc ưa chuộng nhất rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe