Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
gửi nguyên thư của nó lên coi.
đây nè bro

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
Нет ссылок с перехода по рекламе

Nói chung h cái job này 1 ngày mình phải làm tới 2 lần,1 lần là làm lần đầu sau 24h,sau đó nó gửi thư lại báo như vậy và mình phải làm lần thứ 2 thì nó mới trả tiền.Mà mình đã rút kinh nghiệm là click quảng cáo rõ ràng + chuyển đổi như nó yêu cầu mà ngày nào cũng bị nó hành như thế :binhsua85:

Chơi 2 acc thì acc nào cũng bị nó hành 2 lần,nản thật :binhsua87:

đây nè bro

Nói chung h cái job này 1 ngày mình phải làm tới 2 lần,1 lần là làm lần đầu sau 24h,sau đó nó gửi thư lại báo như vậy và mình phải làm lần thứ 2 thì nó mới trả tiền.Mà mình đã rút kinh nghiệm là click quảng cáo rõ ràng + chuyển đổi như nó yêu cầu mà ngày nào cũng bị nó hành như thế :binhsua85:

Chơi 2 acc thì acc nào cũng bị nó hành 2 lần,nản thật :binhsua87:

ý nó là cậu ko gửi cái link chuyển tiếp quảng cáo cho nó. còn như thế nào thì ko rõ sự tình bên trong.

mình cũng bị lỗi giống kẻ chân vịt. Có những web load rất lâu ko biết bị sao ko @@~. Hnay làm đc 47rup'. Rút luôn tối, đang phát triển dần dần ;))~

chị có list bên mỹ ko cho e xin ít vs :binhsua07:

hè, chị thỉnh thoảng mới làm, mà cũng ko lưu lại list,toàn vào phần đã được trả tiền lấy job ra làm lại thôi,:binhsua01: với lại em cứ fake ip thì hầu hết nhiệm vụ là làm được ấy mà:binhsua146:

hè, chị thỉnh thoảng mới làm, mà cũng ko lưu lại list,toàn vào phần đã được trả tiền lấy job ra làm lại thôi,:binhsua01: với lại em cứ fake ip thì hầu hết nhiệm vụ là làm được ấy mà:binhsua146:

hehe định gạ gẫm chị share cho ít job kèm tool
để đỡ phải dịch đấy mà :binhsua146:

gần 1 tuần rồi đi du lịch không biết seo dạo này có gì thay đổi không nhỉ

Date: 2012-12-08 03:38:46
Batch: 106952751
From Account: U7755870
Amount: $7.16
Memo: Payment of SEOSPRINT: Order 1683542, User 795144

Thank you.

dạo này rút LR ngon ghê, không còn tình trạng 10p nữa. anh em chiến nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week