Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Bác xem có 2 buttons, trong đó có 1 button là mình rate cho nó, bác đã rate cho nó chưa :D

Ý cậu rate là cái nào! Là cái thêm vào lựa chọn yêu thích đấy á! (hình sao à)

Mới tham gia nên ko hiểu lắm!

Cậu làm sao 2$/ ngày hay thế :(

Thì như mọi người! Cố gắng đi tìm job làm rồi lưu vào text ấy mà! ^^
Muốn 2$ thì làm phải mất gần nguyên ngày! Mới chơi phải vậy thôi!

nv này là sao nhỉ!
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=16381&cnt=07e04fd8ba0246fa3785087d0f2c135e
cái quảng cáo nó yêu cầu ở dòng 4 là gì nhỉ! Tìm ko được

Last edited by a moderator:
Vậy là cũng biết cách làm 2$ 1 ngày! ^^

Đã xong được 100 nv Bác sva tiện vào check nhé!
Tên: Khánh
ID: 1082359
LR:
U2153978

Có cần nhắn nhủ gì cho anh em thì bác nhắn luôn để anh em làm việc hiệu quả!

Mà cho hỏi với! Rốt cục là mấy cái nv tuần hoàn đó! Sao nó bảo 24h sau là được làm! Mà mình để cho quá đến hơn 24h rồi làm nó vẫn báo là đã trả tiền nhỉ! Ai có kinh nghiệm gì chỉ dùm với! Đấy là mình đã biết cách lưu job vào text như mọi người nói rồi nhé!

mấy cái nv tuần hoàn 24h đó nó tính bắt đầu sau 24h khi thằng chũ job trã $ cho mình á chứ ko phải mình report lúc 12h trưa thì 12h trưa hôm sau làm lại đâu ( theo mình nghĩ thế )

còn việc lưu job vào file text or tool chĩ làm tốn time thêm thôi nói thật đó
cứ lưu vào yêu thích rồi hằng ngày mà làm
khi làm thì chọn chế độ nhiều $ xuống ít $ mà làm
nó xếp theo thứ tự lun ko lo check lại làm chưa hay bõ xót những cái nhiều $ hehehe

bác nói cái quái gì vậy :D
mình làm job này suốt nó có kêu treo 10p đâu
cứ 2p rồi send nó là đc
thế cậu làm IP vn mà nó vẫn trả ah mình 10 lần làm thì nó 2 lần trả còn lại không
Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 120101
Название задания: «Клики»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=120101&cnt=618f2f13f28cf6f4848307bd10c1d91d

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
не выдержали время

thế cậu làm IP vn mà nó vẫn trả ah mình 10 lần làm thì nó 2 lần trả còn lại không
Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 120101
Название задания: «Клики»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=120101&cnt=618f2f13f28cf6f4848307bd10c1d91d

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
не выдержали время

uk mình làm IP VN lun
chắc bác ăn ở sao làm nó ghét :)) ( đùa thôi )

mà lạ cái là sao nó ko từ chối lun mà cứ báo làm lại 8 lần
vì cứ báo kàm lại thành ra mình là click tặc vào ads nó rồi :-?

uk mình làm IP VN lun
chắc bác ăn ở sao làm nó ghét :)) ( đùa thôi )

mà lạ cái là sao nó ko từ chối lun mà cứ báo làm lại 8 lần
vì cứ báo kàm lại thành ra mình là click tặc vào ads nó rồi :-?
chắc là chơi 5 ac click vào nó mỗi ngày cùng modem nên nó ghét ;))

Thì như mọi người! Cố gắng đi tìm job làm rồi lưu vào text ấy mà! ^^
Muốn 2$ thì làm phải mất gần nguyên ngày! Mới chơi phải vậy thôi!
Bác có nói quá không mà 2$ mất nguyên ngày? Em hồi mới chơi, ngày đầu không biết gì, ngày thứ 2 tốc độ đã 40jobs/tiếng rồi. Làm 2 tiếng là đủ 2$ thôi

Bác có nói quá không mà 2$ mất nguyên ngày? Em hồi mới chơi, ngày đầu không biết gì, ngày thứ 2 tốc độ đã 40jobs/tiếng rồi. Làm 2 tiếng là đủ 2$ thôi

Đấy là còn tùy! Có người làm sẵn các list job rồi chia nó ra từng ngày 1/list! Chắc pro hay làm vậy!
Còn như cậu chắc là làm xong job nào cũng chỉ lưu ID hay link job đó lại! Mình làm tạo luôn cái list ghi rõ ID từng cái+nội dung+báo cáo cần làm cho từng job mà!

Chưa kể giờ job lại còn đợi nó hết time để làm nữa! Job mới vừa làm vừa dịch cũng ko vừa!

Đấy là còn tùy! Có người làm sẵn các list job rồi chia nó ra từng ngày 1/list! Chắc pro hay làm vậy!
Còn như cậu chắc là làm xong job nào cũng chỉ lưu ID hay link job đó lại! Mình làm tạo luôn cái list ghi rõ ID từng cái+nội dung+báo cáo cần làm cho từng job mà!

Chưa kể giờ job lại còn đợi nó hết time để làm nữa! Job mới vừa làm vừa dịch cũng ko vừa!

vậy bạn nghe ý kiến mình đi chã mất thời gian cho mấy cái ko đáng :|
bạn xem hình mà làm theo bảo đãm ko tốn time gì hết nó xắp xếp hết cho mình rồi
còn lại chĩ xem nó yêu cầu làm gì ( về phần mình đa phần chĩ click site nó và ads GG or tak nên rất dễ ko dài dòng )

mới mua thêm 2 cái VPN ko bít có nên cheat thêm acc ko hay là cứ dùng đó change IP thay nhau :))
đã lên được tầm chục acc chưa vậy :D

trời giờ em đang làm 3 acc còn chán nữa bác hỏi em 10 acc @@
10 acc mỗi acc làm 30-40job 1$ rồi lượn ngày 10$ như chơi :))
hì.. cái VPN driect dạo này không đăng ký được nhỉ mọi bữa free được 1 tháng dùng sướng giờ chắc phải đầu tư con HMA về dùng thôi ngày kiếm có 3$ ít quá

vậy bạn nghe ý kiến mình đi chã mất thời gian cho mấy cái ko đáng :|
bạn xem hình mà làm theo bảo đãm ko tốn time gì hết nó xắp xếp hết cho mình rồi
còn lại chĩ xem nó yêu cầu làm gì ( về phần mình đa phần chĩ click site nó và ads GG or tak nên rất dễ ko dài dòng )

^^! Tiếp nhận kinh nghiệm của bác! Cơ mà mình đang ko hiểu! Nhiều job mình đucợ trả tiền đến hơn 3-4 ngày rồi àm vẫn ko được làm tiếp! (NV tuần hoàn+ko cấm IP VN nhé)! @@ Vậy nên mới chật vật như nói trên đó bác!

^^! Tiếp nhận kinh nghiệm của bác! Cơ mà mình đang ko hiểu! Nhiều job mình đucợ trả tiền đến hơn 3-4 ngày rồi àm vẫn ko được làm tiếp! (NV tuần hoàn+ko cấm IP VN nhé)! @@ Vậy nên mới chật vật như nói trên đó bác!

nó có màu đỏ ko bác
theo mình bít thì nếu mà đỏ có cái hình $ thì nó hết tiền đễ pay
còn nếu hình bàn tay hình như là ko cho làm nữa

nó có màu đỏ ko bác
theo mình bít thì nếu mà đỏ có cái hình $ thì nó hết tiền đễ pay
còn nếu hình bàn tay hình như là ko cho làm nữa

mạo phép xin bác ýt job đc hèm ^^!> thấy 10 trang

ID: 1061776
LR : chữ kí
như thế này đã đc bn chưa anh sval nhỉ

Status
Not open for further replies.