Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Reactions
198
MR
0.000
bạn vào link này http://www.seosprint.net/advmanager-task.php và tìm đến job cần sửa đây bạn nhé:

Job của bạn còn 2.4 Rub nhưng nó báo không đủ tiền từ ngân sách do lúc đó đã có đủ 3 người đang làm job của bạn thì sẽ ko có ai làm thêm được nữa

Em đã vào nhưng phần nội dung nó ko cho sửa mà lại hiện như vậy là vậy chị?

À,vậy là phải tạm dừng job thì mới sửa được hả bạn?Dừng khoảng bao lâu thì có thể sửa vậy bạn?

Trong phần quản lí job có 3 ô Xanh( đã được pay) Trắng( trong thời gian chờ) và Đỏ( từ chối)

Khi nào ô trắng là số 0 thì ms sửa được nhé......

ldcuongvs

Newbie
Reactions
50
MR
0.000
Job tăng danh tiếng ngày 07/09/2012
[url]http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=151373&cnt=083654c8283ecc5680bbe9ead4c5943b[/URL]
Code:
[B][U]Báo cáo:
[/U][COLOR=#008000]-IP
-Liên kết từ công cụ tìm kiếm
-3 Liên kết site
-3 Liên kết quảng cáo Wmlink
[/COLOR][/B]

cái job site tip4you của cậu này hôm trước trong phần wmlink nó chỉ có mỗi link quảng cáo của chính nó, khi mình làm xong đã từ chối trả tiền với lý do không phải quảng cáo cho wmlink, móa, có mỗi cái link không click vào đó thì click vào đâu, ghét éo thèm làm nữa

cái job site tip4you của cậu này hôm trước trong phần wmlink nó chỉ có mỗi link quảng cáo của chính nó, khi mình làm xong đã từ chối trả tiền với lý do không phải quảng cáo cho wmlink, móa, có mỗi cái link không click vào đó thì click vào đâu, ghét éo thèm làm nữa

:)) Ghi cái tên trên diễn đàn vào... Lỡ có sai thì ông còn trả lại cho mà làm :))

:)) Ghi cái tên trên diễn đàn vào... Lỡ có sai thì ông còn trả lại cho mà làm :))

làm đúng chứ có làm sai đâu he he
cái phần quảng cáo wmlink nó chỉ có mỗi cái link của chính nó thì mình cờ lích vào đấy là đúng rồi chứ có sai đâu, nó yêu cầu 1 link ở quảng cáo wmlink mà, các cậu tạo job chú ý cậu nào mà còn từ chối trả tiền với lý do vớ vẩn tương tự tớ cho vào blackshit :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week