New kiếm 4->16$ 1 ngày với dollarsincome(seosprint bản mỹ)đẳng cấp thế hệ mới

đã Ref bác nhé :) ! có gì thì giúp anh em nhé :d

Nhưng em thấy nó thông báo là : Manager receives 50% (refback) from all income that you gain.
Dc 50% thôi mà bác ?

Last edited by a moderator:
nhi`n cai nay` het mún làm nun oi` You don’t have available funds to withdraw. Minimum withdrawal amount: $20.00

$$$$$$

Chưa có upline, giờ chuyển sang bên bác bằng cách nào nhỉ?
name:thu...................................................................................................................................
id:133027
xin cái yahoo đi chủ thoét

Last edited by a moderator:
sr khong co vietkey:)
hien tai nich minh 2$ roi.se co gang co proof som nhat cho cac ban

surf 1 trang 0.002 chỉ được 0.0018, lý do đây
Manager receives
10% (refback) from all income that you gain.
This is part of your income which goes to your manager.Manager receives this money because he/she brought you to this site. At any time you can ask your manager to reduce this amount. It’s manager’s decision to reduce or not this deduction.

(
Quản lý nhận được 10% (refback) từ tất cả các thu nhập mà bạn có được.

Đây là một phần thu nhập của bạn mà đi manager.Manager của bạn nhận được số tiền này bởi vì anh / cô ấy đưa bạn đến trang web này. Tại bất kỳ thời điểm nào, bạn có thể yêu cầu quản lý của bạn để giảm số tiền này. Đó là quản lý của quyết định giảm hay không này khấu trừ.)
cậu xem chỉnh lại thế nào đi

15$ làm bao lâu cho đủ minpay đây @@

surf 1 trang 0.002 chỉ được 0.0018, lý do đây
Manager receives
10% (refback) from all income that you gain.
This is part of your income which goes to your manager.Manager receives this money because he/she brought you to this site. At any time you can ask your manager to reduce this amount. It’s manager’s decision to reduce or not this deduction.

(
Quản lý nhận được 10% (refback) từ tất cả các thu nhập mà bạn có được.

Đây là một phần thu nhập của bạn mà đi manager.Manager của bạn nhận được số tiền này bởi vì anh / cô ấy đưa bạn đến trang web này. Tại bất kỳ thời điểm nào, bạn có thể yêu cầu quản lý của bạn để giảm số tiền này. Đó là quản lý của quyết định giảm hay không này khấu trừ.)
cậu xem chỉnh lại thế nào đi
de? minh kiem tra nhe
p/s:ai du 100nv bao danh minh bonus 0,1$ nhe ae

15$ làm tới tết công gô!
Thôi cho em nó ra đi đi.
Phải chi cashout instant như seoprint thì sướng vãi rồi.

15$ mà seo cũng phải 1 tuần đấy nhỉ
:) với newbie có khi 15$ mà chơi seo mất cả tháng 2 tháng ý chứ.hiện mình đk 2$ rồi.cố gắng có proof sớm nhất cho các bạn để các bạn yên tâm chiến:)

$$$$$$

:) với newbie có khi 15$ mà chơi seo mất cả tháng 2 tháng ý chứ.hiện mình đk 2$ rồi.cố gắng có proof sớm nhất cho các bạn để các bạn yên tâm chiến:)
mấy cài lượt web,lick vào thì không sao.thực hiện công việc tạo tài khoản trên các diễn đàn rồi post bài lên đó nhanh lấy $ mà khó tạo,up bài lên thì toàn bị cấm.chủ thớt đi sấu về cái ni cho a e học hỏi...................................để nhanh lấy $.........................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week