New kiếm 4->16$ 1 ngày với dollarsincome(seosprint bản mỹ)đẳng cấp thế hệ mới

Site này ra từ đời tám hoành nào rồi. Có proof thì chiến

Hôm qua dính trấu cái trang moneyfastmachine, làm hết Job mà nó không trả tiền :|

Hôm qua dính trấu cái trang moneyfastmachine, làm hết Job mà nó không trả tiền :|
là sao bạn đủ minpay chưa?thực hiện rút chưa.nó bảo phải chờ 2->5 ngày mà bạn.đọc kĩ nhé.

là sao bạn đủ minpay chưa?thực hiện rút chưa.nó bảo phải chờ 2->5 ngày mà bạn.đọc kĩ nhé.
http://dollarsincome.com/acc_faqs.php
[h=2]Số tiền rút tối thiểu là gì, khi tôi có thể làm cho một yêu cầu và khi tôi sẽ được thanh toán?[/h]Bạn có thể làm cho thu hồi bất cứ lúc nào nếu có đủ tiền trên tài khoản của bạn.
Đôi khi một phần của khoản tiền của bạn đang chờ. Vì lý do an ninh chúng tôi giữ, một thời gian, các khoản thu nhập mà bạn nhận được từ lướt sóng, việc làm, và từ các giới thiệu.
Bạn có thể chọn nếu bạn muốn được trả Paypal, Payza (Alertpay), Liberty Reserve, Perfect Money .
Thanh toán được phát hành đô la Mỹ.
Thông thường, yêu cầu rút tiền phải mất 4 - 5 ngày làm việc
. Với hạng "nghiệp dư", bạn có thể rút $ 15,00 một lần trong 20 ngày
Bạn có thể thấy tần số tiền và số tiền tối thiểu bằng cách đứng tại các lợi ích Rank bảng.

Không phải rút về LR hay PZ. Mà là làm xong nó không cộng tiền Balance trong tài khoản. Hơn một ngày rồi

Ngắn gọn hơn là chủ Job nó không trả tiền cho mình. Mà mình nói ở đây là moneyfastmachine chứ không phải dollarsincome, cũng đang mong dollarsincome ngon lành để có cái kiếm tiền.

Không phải rút về LR hay PZ. Mà là làm xong nó không cộng tiền Balance trong tài khoản. Hơn một ngày rồi

Ngắn gọn hơn là chủ Job nó không trả tiền cho mình
vậy là bạn làm sai job thằng chủ nó ko trả hay tnao đó chứ mình làm 1 giây có $ về liền.thôi không bàn chuyện này nữa nhé bạn.kiểm tra lại đi:).mình chiến site dollarsincome là chính vì nhiều nhiệm vụ

chu thot cho em cai yahoo cai

Đề nghị chủ thớt đổi avatar gấp !!! Vì avatar này tôi đã dùng trước !!! Để tránh nhầm lẫn gâp sực việc đáng tiếc thì chủ thớt đổi avatar nhé !!!! AVATAR này tui đã dùng hồi lâu rồi !!

site mới run chưa được lâu nên mình cũng chưa có proof nhé.đang cố gắng cập nhật proof một cách sớm nhất.
Proof nước ngoài thì nhiều:)

Chế độ RB khủng
Hiện tại mình RB:100% cho bạn nào làm ref của mình nhé.
Ref nào làm xong 100 hoạt động đầu tiên báo danh tại đây mình bonus 0,1$ qua Lr nhé
link đăng kí:
http://dollarsincome.com/-133027.htm
Tài khoản của các bạn sau khi đăng kí rank là newbie muốn nâng cấp thì ấn vào dòng chữ cạnh hình ngôi sao cập nhật thông tin là được
View attachment 14341
Trang có chế độ dịch tiếng việt hoàn toàn các bạn click vào đây nhé
View attachment 14342
Hướng dẫn làm nhiệm vụ:
Đầu tiên các bạn click vào:

View attachment 14343
Nó chuyển đến trang danh sách nhiệm vụ.Các bạn click vào một nhiệm vụ bất kì.làm từ nv 0,05$ đến 0.2$ thôi nhé
Ở đây mình chọn nv này:

View attachment 14344
View attachment 14345
Ấn vào bắt đầu công việc.nếu nó chuyển đến trang fakebook gì đó thì các bạn tắt đi vào thẳng trang google.com làm theo yêu cầu của nó nhé
View attachment 14346
tìm và click vào trang web pysoft.com như nó yêu cầu

kéo xuống chọn screen shots

Kéo xuống dưới tiếp đợi 30 giây nó hiện ra cái code

Cuối cùng báo cáo điền mã code vào

Đây là nhiệm vụ dễ hôm nay mình đã làm 3 nv dạng như thế này rồi.có lẽ nv ntn rất nhiều

Topic này mình cũng cập nhật các nv và hướng dẫn cho các ref làm lun.

Cập nhật:
hiện mình đã để chế độ chia cho ref 100% số mình nhận đk từ ref.ngĩa là mình nhận được của các bạn bao nhiêu nó RB hết số mình nhận được cho các bạn nhé.:)
Chúc các bạn kiếm đk nhìu $ :)
Chủ thớt có yahoo ko.Cho em cái.:D

Các bạn chiến đều nha ai xong 100nv post mình bonus nhé.nv ở dollarsin rất dễ hiểu ko như seosprint.hi vọng dollarsincome sẽ là 1 seosprint khủng thế hệ mới

Vừa ref mail:tangquoc_quang
check giúp mình nhé

Vừa ref mail:tangquoc_quang
check giúp mình nhé
các bạn báo danh để lại cái tên ních(ở trên đầu đó) và id nhé
ví dụ của mình
name:linh
id:133027

Last edited by a moderator:
tưởng cái gì mới cái trang này có từ đời nào rồi lại bảo là mới ra . chủ thớt cứ đùa . min của nó hình như nếu không có rank là 30$ còn nếu mà có rank thì tầm 15$ hoặc 1$ không nhớ rõ . muốn có rank thì cập nhật đầy đủ thông tin cá nhân là có

tưởng cái gì mới cái trang này có từ đời nào rồi lại bảo là mới ra . chủ thớt cứ đùa . min của nó hình như nếu không có rank là 30$ còn nếu mà có rank thì tầm 15$ hoặc 1$ không nhớ rõ . muốn có rank thì cập nhật đầy đủ thông tin cá nhân là có
ra lâu nhưng ít người biết mà bạn.
min pay là 15$ ở mức ngiệp dư.cái này các bạn chỉ cần cập nhật thông tin tài khoản là xong.còn muốn min pay nhỏ thì phải nâng cấp:D.hoặc làm để tăng rank ak

các bạn báo danh để lại cái tên ních(ở trên đầu đó) và id nhé
ví dụ của mình
name:linh
id:133027
Quang
133145
thớt cho hỏi khi nào tôi pay thì thớt sẽ pay ngay cho tôi số tiền tôi pay àh?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week