Kiếm 300.000đ với 10.000đ

cuongdesign88

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Xin chào BQT và các bạn.
Đây là bài viết đầu tiên của mình trên diễn đàn ^^.
Mình đã đọc nội quy trước khi đăng bài nhưng không biết là có bị sót điều nào không, nếu có điều gì thiếu sót nhờ các bạn BQT nhắc nhở nhé.

Điều mình muốn nói là chắc chắn bạn có thể :
  • có 14usd = ~300.000đ và rút về tài khoản Paypal để sử dụng.
  • sở hữu 2 bức chân dung cá nhân style hoạt hình để làm avatar do mình vẽ (giá bán 11$).
  • tặng Ebook “Bí mật để có thể kiếm 50-80$/giờ với Fiverr” (giá bán 37$).
Trong khi bạn đọc phần mở đầu bài này thì sẽ có nhiều câu hỏi nhảy ra để đưa bạn về trạng thái phòng thủ an toàn. Bạn sẽ tò mò về lòng tốt của một người xa lạ (member mới như mình). Ngoài ra nếu chưa tin tưởng TopCashback thì có thể xem bài viết giới thiệu này.

Mình cam kết bạn sẽ nhận được đầy đủ 3 thứ trên nếu làm đúng các bước. Vì mình đã nhận được và nhiều người cũng đã nhận được rồi. Nếu không nhận được 14$ thì mình sẵn sàng đền bù 100% chi phí vào tài khoản Paypal cho bạn.

Khoản tiền 14$ kiếm được từ việc cầm tay chỉ việc như trong bài này chỉ là con số khởi điểm thôi. Việc bạn kiếm được thêm bao nhiêu còn phụ thuộc vào việc bạn ứng dụng nó như thế nào.

Và mỗi người có thể kiếm được nhiều lần nếu bạn có nhiều email và nhiều tài khoản Paypal. (không khuyến khích, bởi vì Paypal không cho phép 1 người đăng ký nhiều tài khoản).

Tại sao mình lại tốt với bạn như vậy ?
Thực sự là mình đang tốt với bản thân bởi vì :

• 14$ bạn nhận được là từ TopCashback chứ không phải của mình.
  • Mình sẽ được tip 10$ từ TopCashback (với điều kiện bạn kiếm được trên 10$, trường hợp này mình giúp bạn được 14$).
    (bạn mà không có tiền thì mình cũng chẳng được gì đâu – yên tâm nhé)
  • Bởi vì mình nhận được 2 reviews cho Gig tại Fiverr.
Bạn thấy đấy, mình bỏ ra công sức để giúp bạn và cũng chính là giúp mình nữa. Cho nhiều để nhận nhiều là đây ^^

Tại sao bạn nên đăng ký qua link giới thiệu của mình
Bạn hoàn toàn có tự đăng ký không cần qua link giới thiệu của mình. Tuy nhiên nếu bạn sẽ mất đi một số Bonus sau:

• Chỉ tốn 0.5$ (10.000đ) thay vì 5,5$ nếu tự đăng ký.
  • Cam kết đền bù 100% nếu không nhận được 14$.
  • Bonus hấp dẫn: Ebook và Ảnh chân dung dạng cartoon giá trị đến 47$.

Hướng dẫn chi tiết kiếm và rút 14$ về Paypal
Nếu như bạn kiếm được 14$ và đăng ký qua link giới thiệu của mình thì mình sẽ được thưởng 10$. Nếu bạn không nhận được tiền thì mình tốn công mà không được gì hết, vì thế cứ yên tâm là mình sẽ nhiệt tình hướng dẫn hehe.

Rõ ràng rồi nhé, hy vọng mình giúp bạn thì bạn cũng sẽ giúp mình.

Điều kiện cần để nhận được các bonus
Các điều kiện hoàn toàn dễ dàng đối với bất cứ ai.

Tiền vào Paypal từ Offter Fiverr 14$ của TopCashback

Bước 1: Đăng ký và hoàn tất thông tin tài khoản TopCashback.
  1. Đăng ký qua link: đăng ký TopCashback và xác thực email.
    Bước này đơn giản quá rồi nên thôi mình không đi vào chi tiết hen, nếu vướng mắc chỗ nào thì comment ở dưới mình giải đáp luôn.
  2. Điền đủ Thông tin cá nhân và email Paypal để được widget như hình dưới là xong bước 1.
Bước 2: Làm Offer – Fiverr 14$
  1. Đăng nhập TopCashback
  2. Truy cập: http://www.topcashback.com/fiverr/ (như ảnh) và click vào Get Cashback Now để tạo cookies nhiệm vụ 14$.
    Sau khi tạo được cookies bạn nhập email đăng ký Fiverr và hoàn tất các bước đăng ký (khá đơn giản). Nếu bạn tắt trình duyệt hoặc làm gì để mất cookies này thì sẽ không nhận được 14$ vì TopCashback không thể xác nhận được Offer. Mình khuyến cáo nên đăng ký ngay vì rất nhanh.
  3. Dùng 5.5$ để mua 2 lần Gig này: https://www.fiverr.com/manhcuong88/create-a-awesome-pop-art-portrait
    Đây là Gig mình bán, nên các bạn yên tâm viết nội dung tiếng Việt cũng được. Gửi kèm vào lúc Order 1 tấm ảnh chân dung, mình vẽ khoảng 1-2 tiếng là giao.
    Bạn cần 2 lần mua: 1 lần Free + 1 lần 5.5$. Mình sẽ bonus lại cho bạn 5$ sau khi Order hoàn tất. (fiverr trả cho mình 4$ trên 1 gig và luôn hold tiền khoảng 2 tuần, nhưng mình sẽ trả bạn 5$ ngay vào Paypal nếu bạn để lại reviews tốt).
  4. Vậy là bạn chỉ tốn có 0.5$ để hoàn tất bước 2.
Bước 3: share bài viết (không bắt buộc)
Với tất cả những lợi ích ở trên mình hy vọng bạn sẽ hài lòng và share tin này lên Facebook.
Nếu miễn cưỡng quá thì có thể bỏ qua bước này, mình không ép.

Mình sẽ rất vui khi được kết bạn với bạn. Facebook của mình: Mạnh Cường

Bước 4: Nhận 14$ + 5$ + Ảnh chân dung + Ebook.
  • Truy cập Dashboard để kiếm tra trạng thái tiền. Thường là sau 24h từ khi mua Gig xong là có 14$ Pending, khi người bán Gig bên fiverr nhận được tiền thì bạn có thể rút tiền về Paypal (Payable).
  • 5$ mình bonus cho bạn vào email Paypal bạn điền ở khung phía dưới.
  • Ảnh chân dung sẽ giao trên Fiverr qua Gig.
  • Ebook mình sẽ gửi vào email đăng ký phía dưới
Chúc mừng bạn nếu đã hoàn tất các bước trên thì chỉ còn điền thông tin vào form dưới để nhận bonus

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week