Other Kiếm 3$/ngày với vip-prom . RCB + BN hợp lí .

Status
Not open for further replies.

xakura

Junior
Reactions
32
MR
0.000
3$ /1 ngày thì vật vã nhỉ ? 3*33rup = 99 rup
99rup * 0.5/job = 180job .:binhsua33:
xin dc mạn phép hỏi 1job làm hết bao nhiu time ??

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
khi bạn làm thành thục rồi thì tốc độ làm nhanh hơn nhiều . ngoài ra job ko chỉ có gia tương đương 0.5 Rup ko đâu bạn , có job giá 0.02 cent -0.05 cent là phổ biến tương đương 0.6-1.5 rub :) . 1 tiếng bạn làm cũng được tầm 20 job (làm quen rồi) . bạn cố gắng 1 ngày làm tầm 6h + lick ads nữa thì thu nhập tầm 2-3$ . :)

---------- Post added at 09:23 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

Up . ủng hộ nào :binhsua33:

Hasunny

Banned
Reactions
83
MR
0.000
Sao em đợi cả tiếng rồi mà nó vẫn chưa có tin nhắn về nhỉ :((

ktonline

Junior
Reactions
163
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sao em đợi cả tiếng rồi mà nó vẫn chưa có tin nhắn về nhỉ :((
bạn xóa cookie đi, vào active lại từ đầu xem đc ko nhé

Cứ mỗi lần bạn active nó gửi số tin nhắn về . chỉ có số viettel mới active được . Nếu lở active số khác thì mà chưa nhận được thì 30 sau active lại nó gửi lại tn tới số mà bạn gửi .

Reactions
66
MR
0.000
Chat with me via Skype
khi bạn làm thành thục rồi thì tốc độ làm nhanh hơn nhiều . ngoài ra job ko chỉ có gia tương đương 0.5 Rup ko đâu bạn , có job giá 0.02 cent -0.05 cent là phổ biến tương đương 0.6-1.5 rub :) . 1 tiếng bạn làm cũng được tầm 20 job (làm quen rồi) . bạn cố gắng 1 ngày làm tầm 6h + lick ads nữa thì thu nhập tầm 2-3$ . :)

---------- Post added at 09:23 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

Nói thì hay lắm , job 1rup có ăn đc không hay toàn blacklist giò này mấy site nga chỉ có gà mới lao vào cày cả ngày éo nổi 3$ chứ đùng nói 6 tiếng nhá

Hi mới ban đầu làm 3$ thì bạn là siu nhân sao . Khi đã có data các job lặp lại hàng ngày thì công việc rất dể dàng . Bạn thấy khó đã bỏ . Bạn thấy Sval làm seosprint 1 ngày 16$ chưa . Mình thì cần vài ngày nữa có list job repeat thì chuyện cày 1 ngày 3 $ không khó . 1h không kiếm nổi 0.5$ ah

Chẳng ai làm ít mà hưởng nhiều đâu cậu. Hiện giờ có site chiến là may mắn rồi đừng bắt bẻ người khác . Người ta làm được rồi cậu chưa làm được thì tại năng lực của cậu thôi

Sao em Active qua dt rùi mà nó vẫn chưa chuyển trạng thái sang рабочий

Có cần thiết phải chuyển sang màu xanh không anh ;;)

hầu hết job giá tầm 0.7rup là mình thấy nó đa phần cấm việt nam rùi .
tốn nhiều time nhất vẫn là tìm site của nó trên google +time đọc cái job của nó nữa
mấy site nào lên đầu còn đỡ ,có site nằm tận gần chót thì tìm lòi mắt ra
rùi thời gian mở các link ra nữa ,làm nhanh quá thì nó có chấp nhận đâu
tất cả những cái này tốn cả đống time ấy chứ
chỉ có 1 cách cheat quất 10sock .10 acc cùng lúc :hihi:

Sao em Active qua dt rùi mà nó vẫn chưa chuyển trạng thái sang рабочий

Có cần thiết phải chuyển sang màu xanh không anh ;;)

em vào phần "Мои личные данные" ở bên trái như hình dưới cập nhật tài khoản LR vào là chuyển sang рабочий

click

Senior
Reactions
84
MR
0.000
hầu hết job giá tầm 0.7rup là mình thấy nó đa phần cấm việt nam rùi .
tốn nhiều time nhất vẫn là tìm site của nó trên google +time đọc cái job của nó nữa
mấy site nào lên đầu còn đỡ ,có site nằm tận gần chót thì tìm lòi mắt ra
rùi thời gian mở các link ra nữa ,làm nhanh quá thì nó có chấp nhận đâu
tất cả những cái này tốn cả đống time ấy chứ
chỉ có 1 cách cheat quất 10sock .10 acc cùng lúc :hihi:
Pro site Nga đây hả ! Mình thì 1$/1h với site Nga thôi , cần thì show proof cho nhé :)

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
Nga ngố phát triển rầm rộ quá , các bạn newbie nên chơi mấy site này nè ,, đừng đâm đầu vào mấy site lợi nhuận cao ,buxhost lừa bịp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week

Most discussed of week