Other Kiếm 3$/ngày với vip-prom . RCB + BN hợp lí .

Status
Not open for further replies.

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Chào các bác chắc các bác cũng biết thằng vip-prom này là đồng hường cùng với thằng Seosprint nhưng hiện tại Seosprint quá đông và blacklist task ngày càng nhiều nên sắp tới 1 thời gian nữa anh em phải chuyển nhà . Nhằm giảm áp lực cho site SEO các bác nên chuyển sang chơi vip-prom bớt hoặc cả 2(Dự án khác của SEO).

Trang này nhiệm vụ rất nhiều . min pay 0.1$ ngay khi request . Thanh toán qua LR, WM,AP

Ủng hộ mình : Click here
Báo danh bên dưới topic luôn nha.
Tên đăng kí :
ID:
LR:
Chế độ RCB+BN

Mình để chế độ auto RCB cho các bạn đã Active là 80%
RCB cho tài khoản chưa active là 50%
Bonus 0.1$ cho 100 job đầu tiên
Bonus 0.1$ cho 150 click đầu tiên
Bonus 0.3$ khi đạt đến 400 job
Bonus 0.1$ cho người tích cực nhất trong tuần
Tổ chức event với nhiều giải thưởng
Hướng dẫn tận tình

bạn nào đủ điều kiện thì để lại tài khoản trong topic này để nhận bonus:
ID:
LR:
PROOF

Sau khi đăng ký các bạn điền thông tin đầy đủ như hình sau .Sau đó click vào "прохожий " ở góc trái phía trên Site rồi dùng sim 11 số để active tài khoản chuyển từ trạng thái прохожий sang trạng thái рабочий

[video=youtube;TmkY7cOdpQw]http://www.youtube.com/watch?v=TmkY7cOdpQw&feature=player_embedded[/video]

Các bạn nên chơi bằng Chrome nó có sẵn auto dịch tiếng Nga . Ngoài ra các bạn nên cài đặt ứng dụng copy all URL cho chrome để hổ trợ copy các link tab , quá trình report sẽ dể dàng hơn . Down ở đây : Click here

Lời khuyên:
các bạn làm job ở seo nên chú ý một số điểm sau để tránh job ko đc trả tiền mà danh tiếng lại tăng đều đều:
+ thường thì các job chỉ yêu cầu click 1 quảng cáo google và mở ra vài link mới ở site quảng cáo (tùy từng job). Vì vậy các bạn ko đc click nhiều quảng cáo google, đừng tưởng click nhiều quảng cáo google mà thằng chủ job nó sướng, nó còn sợ sốt vó bị google túm gáy đang cheat click*
+ 1ip trong vong 24h chỉ đc click lần trên 1 site (vì kể từ click thứ 2 trên cùng 1 site thì google sẽ ko trả tiền nữa). vd: bạn đã click site VIP-Prom thì sau 24h mới đc click lại. để khắc phục có các cách sau (áp dụng cho làm job = tay hay bằng tool)*
---- các bạn lưu các site đã click quảng cáo google vào 1 file text. nếu thấy nghi ngờ site đó đã click rồi thì mở file text ra xem.*
---- hoặc khi làm tầm đc hơn chục job, các bạn có thể reset moden, xóa cookie. nhưng hạn chế là khi xóa cookie xong thì bạn lại phải đăng nhập lại seo.
Có vấn đề gì không hiểu các bạn có thể Pm mình : khi_codon_emnhoai.mylove

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

NEW NEW NEW : Cập nhật liên tục ID Job để các bạn dể làm việc hơn

Mình sé cố gắng cập nhật liên tục . Các bạn khác nếu có ID job nào ngon thì post lên đóng góp nha .

7981
8100
8194
8259
8951
8984
9250
9357
9411
11369
11675
13148
13069
13364
13906
14236
14824
14833
14862
15076
15754
15862

Last edited by a moderator:

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
;)) vừa chat với mình kêu vào ủng hộ mà lại đi trước này à.

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

mà kiếm proof nào 16$ chứ, có 0.12 làm tiêu đề ghê thế .

Bạn gửi lại ID . bạn login vào rôi fnhinf lên góc trái phía trên màn hình xem cái ID của bạn bao nhiêu rồi gửi lại nha

ngocquy_ntt
Đã ref nha chủ thớt
ID: 268 884
Mail: [email protected]
LR: U7594693

Chiến tốt nha cậu ^^

3$ là chủ thớt có ref còn bạn chỉ ~1$ thôi
Bị ban acc SEO rồi . qua đây khởi nghiệp . Làm 15' có cái proof thôi cậu chứ để lâu có người đi trước mình thì khổ

vừa chat với mình kêu vào ủng hộ mà lại đi trước này à.
Cậu ấm bụng cái SEO rồi ủng hộ tớ đi chứ @@

hungcdm
ủng hộ bác 1 vé, cùng nhau phát triển
ID: 268 864

TKS cậu . Không rõ vấn đề gì thì hỏi mềnh

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:18 PM ----------

Chủ thớt khoan nhận upline tẹo nữa vào làm ref cho mình nhé.

Cái đó pm YH nhá :binhsua33:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week