Got Paid kiếm 3$ -> 7$ - 1 Ngày Hướng Dẫn Từ A-Z

bạn ơi jo mình lấy 1 máy nữa làm và vào paypal lập email phụ sau đó rút tiền về tài khoản đó có đc không vậy hay phải lập tài khoản paypal mới, có bị sao k. thanks

có ai trưa nay đc pay chưa?
tối qua đặt lệnh đêm về.
xong đêm đặt lệnh thì giờ vẫn chưa thấy về

Mấy bác làm theo mà bị lỗi thiết bị không phù hợp là do gmail của các bác sử dụng bị BAN rồi nhé. Lập gmail mới và làm lại các bước là OK thôi.
Nhân tiện thớt cho hỏi làm sao kiếm được nhiều đô trong 1 ngày thế. Mình cắm 7-8 tiếng được mỗi 2$:(

Mấy bác làm theo mà bị lỗi thiết bị không phù hợp là do gmail của các bác sử dụng bị BAN rồi nhé. Lập gmail mới và làm lại các bước là OK thôi.
Nhân tiện thớt cho hỏi làm sao kiếm được nhiều đô trong 1 ngày thế. Mình cắm 7-8 tiếng được mỗi 2$:(
Với applike thì ko có quy định nào là chuẩn cả. Có lúc làm thế này thì đc có lúc lại ko. Và có lúc như thế ko đc nhưng sau lại đc:D

qua 11h mình đặt lệnh sáng nay thấy về trưa nay đặt lúc 1h chưa thấy về. chắc tối về thui. hihi
qua 11h mình đặt lệnh sáng nay thấy về trưa nay đặt lúc 1h chưa thấy về. chắc tối về thui. hihi
Mình rút tần 3h sáng nay.

Bác cho em hỏi em đang bị 1 máy vào active apps chạy game mà nó ko lên, cứ đứng im ở 4.444mcoins là bị làm sao ạh, em có 2 máy, 1 máy thì ok, máy còn lại bị như vậy.

MÀY SCAM CỦA TAU 3TR RỒI KHÓA FB HẢ , TAU MẤT 3TR THÌ CŨNG CÓ THỂ MẤT THÊM 10TR ĐỂ AE CÔNG AN LÀM VIỆC NHÉ , CHUẨN BỊ TINH THẦN NHA :cool:
SỐ TK NGÂN HÀNG ĐÃ CÓ , TRÊN 2TR THÌ MÀY BIẾT SẼ NHƯ THẾ NÀO RỒI NHĨ ....

Attachments

63.8 KB · Views: 78
MÀY SCAM CỦA TAU 3TR RỒI KHÓA FB HẢ , TAU MẤT 3TR THÌ CŨNG CÓ THỂ MẤT THÊM 10TR ĐỂ AE CÔNG AN LÀM VIỆC NHÉ , CHUẨN BỊ TINH THẦN NHA :cool:
SỐ TK NGÂN HÀNG ĐÃ CÓ , TRÊN 2TR THÌ MÀY BIẾT SẼ NHƯ THẾ NÀO RỒI NHĨ ....
Mua của ai mà ghê thế bác:eek::D:eek::D
Mình chả tút tiếc j. Bao giờ mới giàu lên đc

đậu xanh, đăng nhập bằng fb nó cứ bảo là "You are already registered with another Facebook account. Please use the account register with.".

Vấn đề ở chổ là phone mới reset, gmail mới tạo, fb tạo bằng gmail mới luôn. Vãi lái.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,667
Latest member
789gamepics
Back
Top Bottom