Find Person Kiếm 2$/1h bằng việc gõ captcha

2$/1h là max, người bình thường thì kiếm cỡ 0.2$/1h (rate 0.5$/1000 cap) . 1h mà nó load được 500 cap cũng mừng rồi.:D Làm chỉ tốn thời gian + sức khoẻ. Đã từng thử và bỏ cuộc.
Bạn tính sao mà 0.2$/1h. người bình thường thì làm 1h cũng được 500 hình. giá thấp nhất 0.001 thì cũng đc 0.5$ bạn nhé còn giá 0.002 thì cũng 1$ rồi

Bạn tính sao mà 0.2$/1h. người bình thường thì làm 1h cũng được 500 hình. giá thấp nhất 0.001 thì cũng đc 0.5$ bạn nhé còn giá 0.002 thì cũng 1$ rồi
cái này mình chia sẻ kinh nghiệm bản thân thôi bác, có lẽ mình ko hợp với captcha :D

10 năm sự nghiệp tính thêm năm nay nữa là qua 11 năm hóng mấy thánh chém chứ e 1h kiếm 1.5$ đã thấy an ủi lắm rồi nghe 2$/1h thì hóng xem có cao nhân nào kiếm dc ko :D

10 năm sự nghiệp tính thêm năm nay nữa là qua 11 năm hóng mấy thánh chém chứ e 1h kiếm 1.5$ đã thấy an ủi lắm rồi nghe 2$/1h thì hóng xem có cao nhân nào kiếm dc ko :D
công nhận bác trâu thật đấy, hehe...

2$/1g thì phải là trình độ cao thủ bậc cao + đầu tư này nọ nữa mới được, không phải cứ vào là đc 2$/1g đâu nhé, các bạn newbie nhớ cẩn thận nhé :)

2captcha tưởng gì xa lạ,còn cái acc 0.7$ bỏ ko từ mấy năm nay,ngồi canh gõ chỉ tổ mắt mờ,thoát vị đĩa đệm.Tốt nhất nên bỏ thời gian trang bị kiến thức rồi kiếm vốn trade coin,đừng lãng phí thời gian với mấy site đô lẻ,mấy năm sau nhìn lại chẳng đâu vaò đâu

Site này còn gõ đc k các bạn. Có site nào gõ capcha đc thuê mình làm với. Giờ tìm captcha gõ cũng khó khăn

thấy nick newbie là dell muốn theo rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,393
170,503
Latest member
ngothanhluat3007

Most viewed of week

Most viewed of week

Back