• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Kiếm 15$ Paypal quá dễ dàng

daily clues hnay liên quan đến gì vậy nhỉ :D:D
nhìn cái hình mà hoang mang vãi :D:D

Share cắt bắt chim của mình :

Tìm từ khóa ngày hôm nay ( trên trang chủ ) , mở trình duyệt ẩn danh ( làm mới ) sau đó mở 10 tab
mỗi lần làm mới như vậy sẽ ra chim, toàn ăn +1 chán vkl

Share cắt bắt chim của mình :

Tìm từ khóa ngày hôm nay ( trên trang chủ ) , mở trình duyệt ẩn danh ( làm mới ) sau đó mở 10 tab
mỗi lần làm mới như vậy sẽ ra chim, toàn ăn +1 chán vkl
nói rõ hơn bác oai, ko hiểu lắm

nói rõ hơn bác oai, ko hiểu lắm
Bác đang ở trên trang chủ , bác mở một trình duyệt ẩn danh ) ctrl + N , tìm từ khóa ví dụ hnay là " Adidas "
sau đó mở nhiều tab ra khoảng 10 cái cho dễ nhìn , làm đi làm lại là thấy chim ra < giữ nút ctrl sau đó trỏ vào các con off >

Chẳng muốn up proof nhưng các bác chơi free mà nóng ruột quá, đây là thanh toán của e từ hồi cuối tháng 8. Đăng ký nó tặng tiền. Cứ nghĩ nó ko pay nhưng nó pay chỉ hơi lâu
Chính chủ nhé

Last edited:
Cho tôi hỏi tôi vừa giới thiệu đuợc 400$ (ko cheat 40 người) thì giờ rút ra đợi bao lâu và rút ra được bao nhiêu thủ tục rút ra cần những gì. Cám ơn

Ag member gocmobile đây mà , 40 người ko pay thì đừng mong 400$ đấy vào túi

:)) sao chửi ngộ, cái list ấy mình đc 1 cục bòn bon, còn đâu +1 thôi.:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week