New Kiếm 15$ Paypal quá dễ dàng

Nó có ở nhiều shop chứ ko chỉ có 1. Em vào các shop mà các bác trên share thì bắt được đến 8-10 lần

Em nghĩ thời điểm này có mỗi bác là thu thập đủ có $ rút về chứ anh em khác vẫn rải rác lắm. Cái nào cũng chỉ có 1-2 cái :D Thử support nó xem
vào các link mn share đó.... cũng ko thấy có nữa

vào các link mn share đó.... cũng ko thấy có nữa

vào phải đợi tầm 30s-1 phút xem có con nào bay ra ko. :). Thứ 2 là hình như số con trong mỗi link là giới hạn và tuỳ tài khoản mà link người này có, link người kia ko. Cứ ấn bừa vào thôi. được thì tốt. Không thì đợi ngày mai. Còn 22 ngày cơ mà :rolleyes:. Các bác cứ quan trọng hoá vấn đề. Chơi free thì tinh thần cứ thoải mái thôi ;)

sốt ruột lắm :(

Chắc bác chưa chơi invest (đầu tư) bao giờ. Toàn đáp cả đống tiền vào sau 1-2 tháng mới hồi vốn có lãi. :oops:. Chơi MMO mà cứ sốt ruột thì chỉ có HYIP là phù hợp thôi.

Chơi free ko mất gì thì cũng đừng có hi vọng quá nhiều và cũng đừng có nghĩ là tiền đấy của mình 100% rồi thì sẽ ko sốt ruột. :). Không ai tự nhiên bỏ 1 đống $ cho bác trong khi bác chỉ ngồi click mấy cái đâu. Người ta phải check cẩn thận lắm :)

Chắc bác chưa chơi invest (đầu tư) bao giờ. Toàn đáp cả đống tiền vào sau 1-2 tháng mới hồi vốn có lãi. :oops:. Chơi MMO mà cứ sốt ruột thì chỉ có HYIP là phù hợp thôi.

Chơi free ko mất gì thì cũng đừng có hi vọng quá nhiều và cũng đừng có nghĩ là tiền đấy của mình 100% rồi thì sẽ ko sốt ruột. :). Không ai tự nhiên bỏ 1 đống $ cho bác trong khi bác chỉ ngồi click mấy cái đâu. Người ta phải check cẩn thận lắm :)

đầu tư thì chơi rồi chơi mọt đời rồi nhưng nó khác cái này ..ai đã từng chiến str thì chắc chắn đến cái này sẽ sốt ruột :)

Bác này ở đâu cũng la cà nhỉ .

Bác này ở đâu cũng la cà nhỉ .

Em chơi nhiều thể loại mà. :D Từ free đến invest đến HYIP. :rolleyes: Đang chờ cái này thì phải có cái khác mà chơi chứ :D

ngồi nghe nhạc, mới vừa ngáp cái mà chim xanh mõm đỏ xuất hiện, nhanh tay : topcashback.com/lord-and-taylor

ngồi nghe nhạc, mới vừa ngáp cái mà chim xanh mõm đỏ xuất hiện, nhanh tay : topcashback.com/lord-and-taylor

lord&Taylor bên em ko có :D Nhưng bác có gì lần sau cho cả cái link vào luôn nhé. Cho anh em đỡ mất công đi search. cả phần http ấy :)

đầu tư thì chơi rồi chơi mọt đời rồi nhưng nó khác cái này ..ai đã từng chiến str thì chắc chắn đến cái này sẽ sốt ruột :)
trước cx từng chiến STR, đến cái này cx ko thấy gì là sốt ruột, tiền free thì cx đừng hy vọng quá nhiều bác :D

These keywords are not allowed in Bing Ads and will not be saved
Your bid must be less than your campaign budget. Adjust either your bid or your budget.
cái này là sao bác @@

These keywords are not allowed in Bing Ads and will not be saved
Your bid must be less than your campaign budget. Adjust either your bid or your budget.
cái này là sao bác @@

cái phần keywords cần tích vào thì mới được, chú ý làm y hệt như hình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,822
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week

Most discussed of week