New Kiếm 15$ Paypal quá dễ dàng

mình chỉ nói 1 câu đó thôi, b cứ chiến mmo lâu lâu xíu nữa là biết mình nói đúng hay sai không ý mà :D
nói như cậu thì tôi biết cậu pro đến mức nào rồi :)) kể cả nó bonus hay ntn thì cũng là kiếm tiền trên mạng nhá đừng nói là str ko phải là mmo :)) chắc cậu đang hiểu sai mmo là gì rồi lên dịch xem nó là gì

CO DC PAID CHUA MA NHIET TINH THE

bộ cứ phải được paid mới nhiệt tình a :eek:. Thời gian bắt chim có hạn. Thi thoảng bỏ 10-15 phút rảnh rỗi vào kiếm thôi.

Cái Bing kia đợi nó review phải mất 2 tuần. đến lúc được paid thì hết cmn thời gian của event bắt chim rồi.

Ko thích làm thì cứ ra topic khác chơi. Sao cứ phải ý kiến về việc của người khác thế (rảnh vl)o_O

bộ cứ phải được paid mới nhiệt tình a :eek:. Thời gian bắt chim có hạn. Thi thoảng bỏ 10-15 phút rảnh rỗi vào kiếm thôi.

Cái Bing kia đợi nó review phải mất 2 tuần. đến lúc được paid thì hết cmn thời gian của event bắt chim rồi.

Ko thích làm thì cứ ra topic khác chơi. Sao cứ phải ý kiến về việc của người khác thế (rảnh vl)o_O
du` bac cung ranh vkl

ko chim chóc j nữa r! thanh sweet treat dưới bottom mất r, chim cũng núp lun. Ko hỉu tại *? :(

cái thanh đấy thi thoảng bị lỗi ko hiện ra thôi :D. Bác tắt tab đi load lại là có nhé :rolleyes:

nó bị lỗi chắc r, load lại các kiểu ko được đổi sang browser khác lại dc, mà cái entry mega prize draw nó báo sai hết... nhìu người cũng bị thì phải. :( xui thây

báo sai entry là sao hả bác :oops:. Em vẫn bắt chim và thấy nó cộng lên dần dần mà :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back