Kiếm 10k/h với Sproutgigs

Hangvutmmo

Newbie
Reactions
2
MR
0.119
0.03 mỗi 1 nhiệm vụ SEO 3 phút, 0.5usd mỗi giờ, làm cực hơn trăm lần chạy grab, phí rút 21%, min rút 5usd thực nhận 3.95usd, rút về binance, Paypal.
Link ref: https://sproutgigs.com/?a=683bf8cd
Phù hợp với mấy bạn mới chơi MMO, rồi chuyển từ từ sang chơi coin trên binance.
Chúc mấy bạn sớm nhận ra kiếm tiền trên mạng cực như thế nào :popo_cry:

Last edited:
Giờ em làm mỗi ngày 1 task cũng éo làm nổi luôn, công việc nhàm chán bỏ mịa, nhưng trang này uy tín, phù hợp với mấy bạn mới chơi , lúc dịch ngồi không thì làm nổi giờ thì thôi chịu, lâu lắm không động vào rồi, giờ toàn chơi futures thôi.

10k/h cho mấy bác sinh viên nhé @@

Làm như vầy sao sống nổi các bro.....................................

Thời buổi khó khăn, ngày bán được có 300 tờ viettlot, vài triệu tiền thẻ, khổ lắm mấy bác ơi :eek:
Phải lên mạng làm thêm với chơi futures kiếm sống qua ngày, khổ quá khổ.

Đủ 3 phút là được à bác, làm chi lâu.
Gần đây phải đợi chứ trc mình làm chả cần đợi 3p. À có, nhưng mà làm có 2 30s r vứt đó đợi 2 3p sau mới nộp. Làm 3 4 cái 1 lúc cho tiết kiệm thời gian.
Giờ đa phần toàn yêu câu vào 6 7 trang, mỗi trang phải đợi 15-20s, có trang để treo nó k đếm giây bắt phải lướt lên xuống, có trang thì đợi phát 180s, vân vân mây mây. Nản luôn chả làm nữa :popo_ah:

Gần đây phải đợi chứ trc mình làm chả cần đợi 3p. À có, nhưng mà làm có 2 30s r vứt đó đợi 2 3p sau mới nộp. Làm 3 4 cái 1 lúc cho tiết kiệm thời gian.
Giờ đa phần toàn yêu câu vào 6 7 trang, mỗi trang phải đợi 15-20s, có trang để treo nó k đếm giây bắt phải lướt lên xuống, có trang thì đợi phát 180s, vân vân mây mây. Nản luôn chả làm nữa :popo_ah:
Thằng nào khó quá thì thím cứ block nó thui, em block cả trăm đứa rồi mà không thiếu việc.
Cái này rảnh làm cho vui giết thời gian thôi thím chứ sao làm giàu từ cái này được.

Vãi thật, 5$ rút về còn mất phí tận 21%

Ae có nhóm zalo nào thảo luận về Picowoker(SproutGigs) không? cho mình tham gia với, mình cũng mới chơi Picowoker(SproutGigs) lại gần đây.
1678978790986-png.213827

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back