Kiếm 100k shatoshi nhanh gọn với BitcoinTube

tungaqpro

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
Đây là trang web cho phép người dùng xem video và được trả tiền.
Thời gian yêu cầu cho mỗi lần xem là 30s
Min rút : 100k shatoshi-khi lên Group LV1 thì 100k shatoshi là đơn giản ;););)
Ban đầu nếu chơi free sẽ phải xem mấy cái video bounus hằng ngày mà không được tiền, chỉ nhận được Bonus Video Points,khi đủ 1000 Bonus Video Points sẽ lên lv và bắt đầu chơi được paid video, mất tầm chục ngày,nhưng từ đó trở đi kiếm rất nhanh
đăng kí

or http://bitcointube.net/?ref=7825 :D:D:D
Site pay đều,proof

Nhưng bên này nói rõ và cụ thể hơn.

Bên kia...hơi chém. :(

10 videos/ngày. 3 tháng lên LV 1, Không dep đầu vào thì hơi đắm đuối :rolleyes:

10 videos/ngày. 3 tháng lên LV 1, Không dep đầu vào thì hơi đắm đuối :rolleyes:
làm sao mà đến 3 thang nhỉ bác ,gần 1 tháng nếu lười, còn khi chơi dc paid video rồi thì hơi sướng tay :D:D:D

Bác thớt cho em hỏi, nó yêu cầu bitcoin, hồi giờ em chả dùng bitcoin nên hông biết, giờ em muốn có phải làm sao ạ ? Và một ngày xem bao nhiêu video thì 10 ngày sẽ lên lvl 1 được hả bác ? @tungaqpro

Bác thớt cho em hỏi, nó yêu cầu bitcoin, hồi giờ em chả dùng bitcoin nên hông biết, giờ em muốn có phải làm sao ạ ? Và một ngày xem bao nhiêu video thì 10 ngày sẽ lên lvl 1 được hả bác ? @tungaqpro
trang này chơi free cũng được bạn ạ, chơi 10 ngày,mỗi ngày 10 video thì lên lv1

còn nếu bác muốn kiếm thêm btc ngoài thì làm mấy cái faucet trong club box other đấy, toàn pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week