Tutorial kiếm 100k shatoshi mỗi ngày mà không cần làm gì cả.

vừa Ref cho bác www.facebook.com/Why.not.me.19xx bác cho em mấy cái hình em coi em hiểu cái này với, chứ em vào em quay dc 500 STS em chả biết làm cái giống gì với nhiêu đây, em vào trang đầu em cho nó chạy cái xcloud , giờ em cho nó chạy thoải mái chứ chả biết làm gì khác ngoài việc nó báo 48h sau dc quay tay free tiếp :oops:

Last edited:
vừa Ref cho bác www.facebook.com/Why.not.me.19xx bác cho em mấy cái hình em coi em hiểu cái này với, chứ em vào em quay dc 500 STS em chả biết làm cái giống gì với nhiêu đây, em vào trang đầu em cho nó chạy cái xcloud , giờ em cho nó chạy thoải mái chứ chả biết làm gì khác ngoài việc nó báo 48h sau dc quay tay free tiếp :oops:[/QUOTE. Cái này dựa vào xcloud để đào coin. Ví dụ free 1 ngay đào dc 80k shatoshi với 5 xcloud có sãn. Nếu có 10 xcloud sẽ đào dc 100 k shatoshi. Tương tự có 1000 xcloud thì đào coin nhanh lam. Ví dụ bạn có 10 úsd thi 1 ngay thu lai 0.13 usd

Cứ để cho nó chạy xcloud di. Ko thik thi co thể đào bất cứ loại coin nào. Vào obtaining mà dao coin nao dó.

vậy cứ để im cho nó tự chạy , khi nào đủ vo nhận hả bạn
Cai nay chay cả ngày cả đêm. Có nhiều tiền sinh nhiều lãi. Ko lo j hết

cái này mình đăng ký nhiều acc 1 ip dc không , hay phải fake ip
Ban nick đấy. Chưa thử vps ko biết ra sao

Mới quay 0.5 xcloud ngon vai

Hiện tại 20k nguoi dk rồi nhanh tay nào

Vào đổi coin hằng ngày nhe

vừa Ref cho bác www.facebook.com/Why.not.me.19xx bác cho em mấy cái hình em coi em hiểu cái này với, chứ em vào em quay dc 500 STS em chả biết làm cái giống gì với nhiêu đây, em vào trang đầu em cho nó chạy cái xcloud , giờ em cho nó chạy thoải mái chứ chả biết làm gì khác ngoài việc nó báo 48h sau dc quay tay free tiếp :oops:
Vào đổi coin sang xcloud

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom