Tutorial KIẾM $100 MỖI NGÀY NẾU THEO ĐỀU TAY

Status
Not open for further replies.
Mình theo dõi diễn đàn này khá lâu, hôm nay đăng nhập vào nói vài lời !
Mình thấy diễn đàn có nhiều thành phần hay soi mói. Hễ có người post kèo (chưa biết thắng thua), là bắt đầu vào soi mói, nào là quảng cáo, bán tip. Chưa kể nếu kèo thua thì còn bơi móc dữ nữa. Có nhiều người muốn post kèo mà cũng vì nhiều thành phần như vậy nên nản, không post kèo nữa, nhiều diễn đàn khác lịch sự hơn nhiều, post kèo thắng chúc mừng, thua thì thôi, có vài lời động viên ! Còn vụ bán tip, là chuyện của người ta, mình không mua thì thôi, ném đá chi.
Hiện mình thấy ở đây rất ít người tâm quyết post kèo là vậy ! Nếu cứ để tình trạng này thì mục Sport betting diễn đàn này sẽ không phát triển được, nên có những quy định cho văn hóa hơn.
Thanks all

CHUẨN,

Đề nghị mấy cha Mod quản trị BOX này xem lại và có hướng khắc phục sớm !

Nếu các bạn biết mình là ai, thì các bạn sẽ có suy nghĩ khác ...

Không cần nói nhiều, chỉ xem hành động nhé ...

Tối qua WIN 2 - Lose 1. Vậy là có ăn rồi !

Thấy mấy thành phần kia nực cười quá.Người ta post kèo đóng góp cho box.theo thì theo ko theo thì thôi,vào ném đá,nói này nọ chả ra làm sao:confused::confused:

Chỉ có dân chuyên nghiệp mới chơi vậy thôi !

klq nhưng tối quá có tí $ xài nhờ thớt , có kèo gì bưng lên đây cho tớ vét với :p :p

Thank thớt !

@cnd bạn không *** theo chắc cũng không thiệt cho bạn , bạn không cần phải type mấy dòng vớ vẩn vậy đâu :D

ở đây là chia sẻ kèo ai theo thì theo ai không theo thì thôi đừng nói lời cay đắng , sau này box vắng tanh không ai share thì buồn lắm

Toàn thành phần GATO không nhỉ :rolleyes: chơi thì im im mà theo.
Không chơi thì té cmn đi chổ khác cho rảnh nợ. :mad:
Vào soi mói làm éo gì nhỉ ? Chắc soi mói như vầy thì được lợi lộc hay sao ấy :eek:

Mình theo dõi diễn đàn này khá lâu, hôm nay đăng nhập vào nói vài lời !
Mình thấy diễn đàn có nhiều thành phần hay soi mói. Hễ có người post kèo (chưa biết thắng thua), là bắt đầu vào soi mói, nào là quảng cáo, bán tip. Chưa kể nếu kèo thua thì còn bơi móc dữ nữa. Có nhiều người muốn post kèo mà cũng vì nhiều thành phần như vậy nên nản, không post kèo nữa, nhiều diễn đàn khác lịch sự hơn nhiều, post kèo thắng chúc mừng, thua thì thôi, có vài lời động viên ! Còn vụ bán tip, là chuyện của người ta, mình không mua thì thôi, ném đá chi.
Hiện mình thấy ở đây rất ít người tâm quyết post kèo là vậy ! Nếu cứ để tình trạng này thì mục Sport betting diễn đàn này sẽ không phát triển được, nên có những quy định cho văn hóa hơn.
Thanks all
bác này nói chuẩn đó.ng ta posst kèo là có ý cho a e tham khảo.ai theo thì theo.ko theo thì thôi

:oops: người ta post kèo lên các bạn thấy được thì đánh không đánh thì next .. đừng có vào gato ném đá ..

thứ nhất bạn ấy share kèo lên có lấy 1 đồng của mấy bạn không ?

và vụ 1 ngày 100$ nếu như thật sự win thì kiếm 100$ chả có gì khó .( nếu bạn dám liều chơi lớn )

và bạn ấy đã ghi rõ ràng ràng là share tip cho các bác tham khảo

Chào anh em, từ hôm nay mình sẽ post cho các bạn tham khảo 1 số TIPS bóng đá uy tín tại BestSoccerTips.com

Nếu các bạn tin tưởng và theo đều tay thì chắc chắn 100 % các bạn có lãi, đánh ít thì lời ít, đánh nhiều thì dư tiền tiêu xài

.. chứ không có bán tip này nọ các bác đừng có gato nhé ..

còn cái 100% có lãi chứ không phải win .. bạn ấy post 3 kèo nều bạn đánh hết 3 kèo và thua 1 win 2 thì 100% các bạn có lãi rồi .. nếu thua hết 3 kèo thì hãy lên đây ném đá nhé .

Chỉ có dân chuyên nghiệp mới chơi vậy thôi !

chắc cả tháng mới được hôm win đây mà, show lịch sử giao dịch thắng thua tháng này coi

á đù ......fake ko ta đánh ác vậy đại ca.......hai mươi mấy củ ko vậy ....

cho tiểu đệ tip 1 con úc bịp chiều nay đi đại ca

View attachment 44475
Là sao bác ey? 20,000 là 20 triệu hả, em cứ tưởng 20.000VNĐ.
Và em cũng đồng tình rằng người ta share kèo thì anh em tham khảo đi, ném gạch làm gì, nếu sau này người ta có bán tip cũng kệ đi thôi, mua hay ko là quyền của mình có ai ep đâu. Với lại *** chưa chắc đã xấu, nó vẫn có thể giúp kiếm 10-20$ 1 ngày với mấy bác yếu tim, nếu có phương pháp tốt.

Đa số những HERO vào ném đá, thường im im mà đánh, thắng thì bụng nghĩ thầm " thằng này đc, kèo ngon, cố gắng phát huy", còn thua thì vào gõ vài dòng cho ngta biết mình là HERO :D

Proof này có đúng của thớt k vậy hay đi mượn của thằng khác? Chỉ có số tiền đánh lớn chứ cách đánh không phải của dân chuyên nghiệp. Đây là kiểu đánh thua thì cố gỡ, thắng thì đang có hứng nên phang luôn 1 lèo ngày vài chục mã. Đối với dân chuyên nghiệp họ tập trung đánh 1 ngày khoảng 5 mã là nghỉ nhưng tiền đánh thì cực lớn và xác suất thắng là cực chắc. Phần lớn thời gian của họ trong ngày là nghỉ ngơi và theo dõi biến động kèo để lựa. Họ không đánh lan man như proof này và cũng không rảnh để mò mẫm vào mấy 4rum đi giới thiệu tip.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week