Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

anh em cho ý kiến có nên dell acc để lập cái mới ko.? lập acc mới bây giờ có gặp khó khăn gì ko.?

nó đang hạn chế IP VN nên đang có nhiều trường hợp ko nhận được code để verify acc. Kể cả link FB cũng ko verify được. Đợi qua đợt càn quét này hãng lập cái mới

Hên vãi các bác ơi , vừa qua càn quét lại đc pay 11$ , nhưng sao về PP nó vào pending balance thế nhỉ ?

Hên vãi các bác ơi , vừa qua càn quét lại đc pay 11$ , nhưng sao về PP nó vào pending balance thế nhỉ ?

đuọc pay nghĩa là acc an toàn rồi :D chúc mừng. vụ vào Pp nó pending vì Pp VN ko có balance cho đồng Bảng Anh. Login vào PP rồi ấn accept 1 là tạo 1 balance riêng cho đồng Bảng Anh, 2 là thiết lập cho nó tự động đổi bảng Anh ra $ thì lần sau sẽ ko bị hỏi nữa :)

Không bác ơi , đã ẽ sang $ mà nó vào 1 cái pending balance , do ban đầu tạo nhầm pp business , chắc do thế :S

Không bác ơi , đã ẽ sang $ mà nó vào 1 cái pending balance , do ban đầu tạo nhầm pp business , chắc do thế :S

thế check lại cái Pp của bác nhé. chứ 1 khi đã nhận tiền rồi mà bị hold thì chỉ có thể do PP cua mình có vấn đề thôi. mà bị hold 21 ngày hả. nếu là 21 ngày thì kệ nó. sau 21 ngày sẽ lo bị nữa đâu,:D

thế check lại cái Pp của bác nhé. chứ 1 khi đã nhận tiền rồi mà bị hold thì chỉ có thể do PP cua mình có vấn đề thôi. mà bị hold 21 ngày hả. nếu là 21 ngày thì kệ nó. sau 21 ngày sẽ lo bị nữa đâu,:D
Đúng rồi bác 21 ngày , chắc chớt quá , đang đợi nó down xuống premier

Đầu tháng chúc tất cả các bạn may mắn kiếm được nhiều $$ nhé :D:D:D sắp tết rồi
Prolific đã thêm tiếng việt vào tùy chọn ngôn ngữ đầu tiên

Announcements

Forum statistics

Threads
419,535
171,580
Latest member
phamthihangnga98

Most viewed of week

Most discussed of week