Got Paid kiếm 1$ trong vòng 5 phút mỗi ngày , hoàn toàn tự động nhé bà con !!

Hôm qua: Đọc xong bài viết. hí hửng đăng ký 1 acc, rồi thì suft 50 trang web theo yêu cầu của nó. Suft xong lại hì hục tìm hiểu đăng ký cái ví STP để có cái cho trang web nó trả tiền, hơn 12h mới ngủ.

Hôm nay: vào tài khoản, thấy có 1$ trong tài khoản, mừng quá, hí hửng ra lệnh rút tiền về. Tiếp theo như thế nào chắc các bạn biết rồi....

Cứ tưởng đã có 1$ đầu tiên...

Giống mình :((

Hôm qua: Đọc xong bài viết. hí hửng đăng ký 1 acc, rồi thì suft 50 trang web theo yêu cầu của nó. Suft xong lại hì hục tìm hiểu đăng ký cái ví STP để có cái cho trang web nó trả tiền, hơn 12h mới ngủ.

Hôm nay: vào tài khoản, thấy có 1$ trong tài khoản, mừng quá, hí hửng ra lệnh rút tiền về. Tiếp theo như thế nào chắc các bạn biết rồi....

cheat nhiều quá mà.mình rút 2 lần dc 2$ .chờ ngày mai xem thế nào.có dc view ads free nua ko:binhsua48:

Các bố cày 1,2 ngày ăn được 1,2$ là hơn cả chục lần cày bux host mì ăn liền rồi đấy, mà các bố ăn xổi thì chỉ thế thôi còn đòi hỏi gì, lại cứ tham nữa cơ, đáng đời. khổ các bác chậm chân
Chốt hạ: loại ăn xổi này ăn được cũng không nên ham mà không ăn được cũng chả nên tiếc.

tớ đã kịp add Site vào và bây giờ lượt truy cập hàng ngày >1000. keke sớm tăng Rank thôi.

other chơi thế nào nhỉ :binhsua56:

dậy là rút hết đc à!xong lun rồi ,cứ định vô kiếm chút chứ!

tình hình là bây giờ nó bắt cashout là 5.00 nhé, chắc cũng chả ăn thua đâu nhưng cứ surf xem mất bao nhiêu time lắm :D

Tình hình là hum wa dùng cái link surf => tự sướng surf phát!!! :binhsua49:
Sáng nay vẫn không thấy nó add vào tk 1$ Kiểu này chắc hết cheat được roài các bác nhể?!!!!! :binhsua53:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back