Network Kiếm 1 ngày $400 với Adsterra (CPC, CPM, POP, Adult)

bác bot kiểu gì hay thật e bot ngày kiếm dc 1$ thôi mới 30$ mà ăn lock rồi -,-

Nếu nó ban sao không ban ngay từ đầu mà để tới 30$ mới ban ta. Bạn bot 1 ngày bao nhiêu impression
trung bình khoảng 5-7k 1 ngày

trong tool thì nó hiển thị vài chục k nhưng bọn nó tính có vài K thôi -,-

Sao không rút web money min 5$ có lẽ được thanh toán trước khi bị ban không chừng
nó ngâm 15 ngày tiền sau khi đủ min pay, thêm 15 ngày nữa nó mới thanh toán là gần 30 ngày ấy =))

nó ngâm 15 ngày tiền sau khi đủ min pay, thêm 15 ngày nữa nó mới thanh toán là gần 30 ngày ấy =))
Bác chơi thể loại gì,popup hay direct và cpm của bác là bao nhiêu cho 1000 impresstion.Mong bác trả lời,để mình đỡ phải chờ nó ban

Bác chơi thể loại gì,popup hay direct và cpm của bác là bao nhiêu cho 1000 impresstion.Mong bác trả lời,để mình đỡ phải chờ nó ban
direct cpm rate khoảng 0.3/1k đấy bác, tụi này chơi chó thật để gần tổng tiền thì ban cay =))

Chat với AM của bạn, nói là bên khác rate cao hơn, giờ mày có deal tốt hơn cho tao ko, ko thì tao kiếm bên khác
Hi bạn. Mình xin nick chat của bạn được ko

Các bác xài tool gì vậy ạ? Cho e xíu thông tin cũng được. Này bơm chừng 2 ngày là bị ban nick

Các bác xài tool gì vậy ạ? Cho e xíu thông tin cũng được. Này bơm chừng 2 ngày là bị ban nick
Nó ngâm cả tháng mới pay bơm làm gì😆😆

Sài Tool free trên mạng. Cái chính là có ai được pay chưa hay tèo hết. Chứ bơm cho đã cũng về mo thì cũng như không. Bơm bao nhiêu $/ngày mà 2 ngày bị ban vậy

Last edited:
chả biết chủ tut bơm kiểu gì ngày hơn 400$ mà ko bị ăn ban, hay là bạn của ad site nhỉ =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,234
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom