Find Person Kiếm >1$/h cho những bạn làm capchar

mình thấy rất nhanh mà bạn. nếu chậm thì bạn làm thêm thằng 2capchar
của mình chậm lắm, lúc mới làm thì không sao. làm được 1 lúc thì bắt đầu có hiện tượng rùa bò :(((
không phải là ít captcha mà là lúc bấm vào hình ảnh trong captcha chờ cho nó mất rồi hiện ảnh khác rất là lâu

của mình chậm lắm, lúc mới làm thì không sao. làm được 1 lúc thì bắt đầu có hiện tượng rùa bò :(((
không phải là ít captcha mà là lúc bấm vào hình ảnh trong captcha chờ cho nó mất rồi hiện ảnh khác rất là lâu
Chậm hơn rùa bò nữa cậu ạ :(

Không ăn thua, mệt vãi lúa. Ấn cứ car, road, store thì chết. Nhường bác khác, ngồi bất cử bất động không có gãi được mông

Không ăn thua, mệt vãi lúa. Ấn cứ car, road, store thì chết. Nhường bác khác, ngồi bất cử bất động không có gãi được mông
đã bảo phải siêng năng kiên nhẫn mới có $. phải bắt đầu từ những việc nhỏ mới có thành quả. nhiều bác trong này cũng đi lên từ capchar đó bạn

Load ảnh chậm vãi, với cả tick ảnh đúng hết mà toàn bị bắt thử lại.
ko biết bác thớt có cao kiến gì ko?
PS/ để làm không bị capchar ẩn thì anh em kiếm cái gmail nào độ trúst cao, cái gmail nào mình đăng ký lâu năm và thường xuyên dùng nhất để đăng nhập thì không còn capchar ẩn nữa.

Ban đêm khung giờ nào gõ chạy ngon nhất vậy thớt ơi..
load ầm ầm cả ngày. vấn đề là kiếm cái acc gmail lâu năm. có bảo mật 2 lớp cho nó. thì không còn cap ẩn và làm ngon thôi. bạn có thể làm 2capcha cũng làm không kịp rồi. 1000cap là 1.3$

load ầm ầm cả ngày. vấn đề là kiếm cái acc gmail lâu năm. có bảo mật 2 lớp cho nó. thì không còn cap ẩn và làm ngon thôi. bạn có thể làm 2capcha cũng làm không kịp rồi. 1000cap là 1.3$
Mới register rồi thử này, mail đăng lâu rồi. Cơ mà xác minh 02 bước giờ bật lên thì oke k thớt ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom