• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm $1 Cực Kỳ Đơn Giản Mỗi Ngày Với Cash Reward

không chịu xem máy trang trước gì hết :rolleyes::rolleyes::rolleyes: đọc kỷ lại phần trả lời ở trên rồi suy nghĩ :D:D:D
Bác ơi bác bảo người ra xem lại những site trước... top này đến đây mới có 7trang. Nhỡ top nào 7-800 trang thì làm sao mà xem lại đc o_O

Mà hồi nãy chẳng biết đã làm gì sai. Cái Lucky wheel toàn x2... Get x2 nữa vào là thành x4 :D

Bạn đã xem quá nhiều quảng cáo mà không click.
Sau khi click vào popup hiện ra, bạn click thêm 1 cái vào popup nữa. Sau đó mọi chuyện sẽ lại như ban đầu ^^
Nếu vẫn hiện ra thông báo như vậy, lại áp dụng cách trên.

Goodluck!
cho mình hỏi sao mình chơi trên ipad mini k dùng dc adv watch. bấm vào nó cứ hiện ok và watch . bấm watch thì lại mất cái popup

Attachments

129.7 KB · Views: 49
cho mình hỏi sao mình chơi trên ipad mini k dùng dc adv watch. bấm vào nó cứ hiện ok và watch . bấm watch thì lại mất cái popup
Trường hợp 1: Nếu bạn đã xem hết 15 quảng cáo banner rồi thì bắt buộc phải xem popup
Trường hợp 2: Khi bạn ấn quay mà chưa ấn xem quảng cáo thì nó hỏi bạn có xem quảng cáo không? Nếu xem thì ấn watch popup còn không thì ấn ok
:D
ngay dc 1$ k ACE
Hồi xưa thì được bạn ạ còn giờ thì ngày trung bình được khoảng hơn $0.5 :(

Cái popup làm sao nhỉ. Làm lúc nào cũng không chịu x2. ức chế.

Trường hợp 1: Nếu bạn đã xem hết 15 quảng cáo banner rồi thì bắt buộc phải xem popup
Trường hợp 2: Khi bạn ấn quay mà chưa ấn xem quảng cáo thì nó hỏi bạn có xem quảng cáo không? Nếu xem thì ấn watch popup còn không thì ấn ok
:D
mình xem hết 15 quảng cáo banner rồi . xong k xem dc dc popup . bấm vào nó k hiện gì cả . nên bữa giờ k xem dc popup luôn . chỉ xem dc 15 quảng cáo banner ak . nên chiến rất lâu mới dc 1$:(:(:(:(
k biết ipad mình có chặn popup k . và cách tháo chặn thế nào ?????/

Bạn dùng 3G hay Wifi ? Đôi khi là do mạng yếu nó cũng không load được popup.

Proof mới nhất của mình đây :D.
Từ 23/9 - 13/10 = 21 ngày ~ $10

đây chỉ tính trên 1 thiết bị, nếu cày 10 cái thì x 10 ngon (chưa tính thêm 5% ref) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cài cái này cho con vk chơi game cào cào với quay quay giết thời gian đỡ buồn,nó nói sao cứ cộng vô rồi trừ ra của e xu thế này:D

Cái này lúc Pay lúc không o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom