• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm $1 Cực Kỳ Đơn Giản Mỗi Ngày Với Cash Reward

vẫn thử lại xem có may hông??? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

tự dưng mất trắng 600p, dù đã contact cũng vậy ... :mad::mad::mad:

vẫn thử lại xem có may hông??? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

View attachment 61342

tự dưng mất trắng 600p, dù đã contact cũng vậy ... :mad::mad::mad:
Bạn có click quảng cáo đều k?
Mình thì ngày nào cũng click hết sạch quảng cáo để cào cái scratch, còn cái lucky wheel thì thỉnh thoảng rảnh rảnh vào quay 1 phát.
Mà bạn bị invalid source nó có trả lại coins cho bạn k?

Bạn có click quảng cáo đều k?
Mình thì ngày nào cũng click hết sạch quảng cáo để cào cái scratch, còn cái lucky wheel thì thỉnh thoảng rảnh rảnh vào quay 1 phát.
Mà bạn bị invalid source nó có trả lại coins cho bạn k?

thớt là người chơi đầu mà :eek::eek::eek: là kẻ bày đầu trò này mà :confused:o_O:confused:o_O:confused:o_O

- không click ads thì bao giờ mới đủ points đây!? :(:(:( (thớt đừng có nghĩ: tại hạ luôn lucky nhé ... quay toàn thua dù chỉ có 3 cửa)
- nếu nó trả lại point thì đâu có la ó, buồn rầu làm gì!? :(:(:(
- cái 4rum thì toàn tiếng tầu ... mail đã gần 1 tuần, có thấy đá động gì => đành ngậm bù hòn:(:(:(

đã rút về 2$, không check j cả thì trang này cũng ngon, mổi tội fee hơi cao khi rút ít

Proof mới nhất của mình đây: Hôm nay chắc mát giời, nên là buổi trưa vừa ấn request tối nó đã trả tiền rồi :D.

Nó giảm số lần x2 nên bây giờ mình mất khoảng 2 ngày mới đủ $1 :(

ngày 23 giờ chả thấy ADS nào ta
Bạn chụp ảnh mình xem thử được không?
nó đã paid nhưng vẫn bị mất 600p :mad::mad::mad:
Mình không rõ về amazon GC. Cũng đã thử mail cho nó hỏi về trường hợp của bạn, nhưng đến nay vẫn chưa thấy supporter trả lời. Hic
Và vẫn đang nghiên cứu cái trang diễn đàn cộng đồng kia của nó. Mình sẽ cố gắng hết sức để tìm ra được câu trả lời thỏa đáng cho trường hợp này.

Đây nè bác hun nay cũng chẳng thấy dù chuyển qua lại nhìu lần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back