• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm $1 Cực Kỳ Đơn Giản Mỗi Ngày Với Cash Reward

nó fix liên tục h ko đc ngon nữa r ad ít kinh

Nhập phone nhỉ, +84 vào thì không đc nhập sdt bt thì ko gửi tin nhắn
bạn nhập phone để gửi tin nhắn chia sẻ hay như nào nhỉ ?

scratch toàn lỗ :eek::eek::eek: sao hông thấy game slot :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Trước khi chơi Scratch thì bạn ấn quảng cáo, bao giờ được x2 thì hẵng cào. Chơi slot không tỉ lệ win thấp, lại bị lỗ nhiều do không có x2 nữa :D

Cho mình hỏi là mấy hôm nay mọi người có thấy quảng cáo nào k chứ mình chẳng thấy cái nào

Với lại even nó có tác dụng j vậy?

Cho mình hỏi là mấy hôm nay mọi người có thấy quảng cáo nào k chứ mình chẳng thấy cái nào

có quảng cáo đêù đó bạn, even có tác dụng tăng may mắn nhiều ở phần quay số, nhấn vào chữ land thì được giảm
bớt tgian chờ quay

Mấy trước đổi amazon đầu tiên báo thành công đang chờ xử lý(pending) qua ngày là nó pay được liền(
redeem successfully). Hôm qua đổi đầu tiên cũng báo như vậy, nhưng hôm nay vào lấy code nó báo
Invaid source là sao có ai bị lỗi này chưa?

vừa bị cái trạng thái "invaid source" :eek::eek::eek: đã mail cho support ... giờ hóng thôy :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mình vẫn thấy quảng cáo đều, nếu bạn không thấy quảng cáo hãy ấn đổi các "tab" khác rồi đổi lại.
Ví dụ: Bạn đang ở " Slot " thì ấn chuyển qua " Scratch " rồi đổi lại Slot. Nếu vẫn không thấy hiện quảng cáo thì thoát ra vào lại.
Còn khi hết quảng cáo thì cái chữ Click Popups sẽ chuyển qua màu xám với dòng chữ: No more Ads hay gì gì đó :D

đã contact mấy ngày rồi mà hông thấy ai trả lời, trả vốn gì ... xem như mất trắng 600points rồi :mad::mad::mad:

uhm, đổi amazon gift card $1 lần thứ 2 không được (lần đầu complete), báo trạng thái: "invalid soucre" :mad::mad::mad:

uhm, đổi amazon gift card $1 lần thứ 2 không được (lần đầu complete), báo trạng thái: "invalid soucre" :mad::mad::mad:
Mình vẫn thấy thỉnh thoảng thông báo có người đổi amzon GC mà nhỉ :(
Mình không rút về Amazon GC nên không rõ lắm. Để đợt tới này thử rút $1 xem sao.

mình cũng bị như vậy lần đầu rút 1$ amazon ngon lành lần sau để 2$ mới rút kết quả là 3máy mất trắng 7$
nhưng hồi trưa rút 1máy khác thử 1$ thì 7h tối nó đã pay liền rồi, chẳng hiểu sao nữa

Trong mục "more" rồi chọn "contact us" để mail cho support hỏi về trường hợp của bạn nhé !
Sao mình vào contact us không được nhỉ nó báo: No Mail Accounts. Please set up a Mail account in order to send email.

Sao mình vào contact us không được nhỉ nó báo: No Mail Accounts. Please set up a Mail account in order to send email.

bựn cần chọn gmail, nếu không có thì phải chọn email và cần thiết lập tài khoản mail vào như: gmail, yahoo, live ... hiểu không!? :eek::eek::eek: xem hình minh hoạ

mà có kiện củng vậy vì bọn khựa chả thèm đá động đến đâu :mad::mad::mad:

mình cũng bị như vậy lần đầu rút 1$ amazon ngon lành lần sau để 2$ mới rút kết quả là 3máy mất trắng 7$
nhưng hồi trưa rút 1máy khác thử 1$ thì 7h tối nó đã pay liền rồi, chẳng hiểu sao nữa

như vậy, nói 1 cách khác ... mỗi máy chỉ nhận duy nhất cho lần đầu mà thôi và các lần sau thì ... quỵt mẹ rồi mà không hề gian lận chi cả :mad::mad::mad:

như vậy, nói 1 cách khác ... mỗi máy chỉ nhận duy nhất cho lần đầu mà thôi và các lần sau thì ... quỵt mẹ rồi mà không hề gian lận chi cả :mad::mad::mad:
khong hẳn như thế đâu, bạn mình nó pay 3 lần đều được hết, lần này đủ điểm rồi nhưng nó sợ giống mình nên chưa dám đổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom