Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
hơ... sao mình down hết các ứng dụng mới được có 9k8. lấy đâu ra lắm point thế nhỉ. acc mình đang làm la ip vn. giờ dùng acc ấy fake sang vpn US có bị sao không cả nhà. và fake sang thì có thêm được gì nữa không?

Thằng nào cũng muốn ăn mà ko chịu bỏ cái đầu ra nghĩ. Toàn đi hỏi :m020:

:binhsua08:Mình mới chơi mong anh em giúp đỡ :binhsua08:

Choi cái này mà có tool nữa thì chắc 3 ngày admin phá sản. Việt Nam 9 hiệu

chắc ko đến nỗi đâu cậu . cậu thử nhìn lại xem. ae ko tools mà ngày vài chục $ / 1 người. hỏi VN bao nhiêu ng + TG nữa ===> sao nó chưa phá sản. chắc admin đăng quá giàu đây mà :D

- - - Updated - - -

Mà ae cũng ko nên chơi tools. để ae còn có cơm gạo mà ăn chứ

chắc ko đến nỗi đâu cậu . cậu thử nhìn lại xem. ae ko tools mà ngày vài chục $ / 1 người. hỏi VN bao nhiêu ng + TG nữa ===> sao nó chưa phá sản. chắc admin đăng quá giàu đây mà :D

- - - Updated - - -

Mà ae cũng ko nên chơi tools. để ae còn có cơm gạo mà ăn chứ
chuẩn,.,jo cái này là nồi cơm của rất nhìu người rồi,., vừa chiến vừa bảo vệ cho nó live dài dài là quá ngon rùi còn j` nữa...:binhsua09:

cho em hỏi là em mới unistalled Bluestacks.
nhưng ko hiểu làm sao do còn 1 số file ko đc xóa hay sao ấy. mà lúc em cài đặt lại nó báo "you already have this version installed"
ai cao tay vào chỉ em làm sao với :binhsua10:

nhưng ko hiểu làm sao do còn 1 số file ko đc xóa hay sao ấy. mà lúc em cài đặt lại nó báo "you already have this version installed"
dùng Your Unistall để gỡ BS + CCleaner để quét cho sạch..,.chỉ có vậy thui ak..

ĐỌC LẠI những bài trước nha bạn. có HD đầy đủ

lúc này kiếm cơm cũng khó :(( mới bị limit 250$ tiền từ cái hồi nó chưa cấm HMA giờ ko bít sài cái fake ip nào ngon nữa @@ :((

Bảo mấy bố ăn được thì cứ ăn thôi, các bố cứ thích đi chỉ với share
Giờ sắp nát cmnr :(

Mấy Thánh nói chuyện nghe hài quá, chỉ sợ này sợ nó, thử hỏi nếu đầu tiên không có người giới thiệu và hướng dẫn cách chơi cho thì liệu các ông có biết site này không?

Mấy Thánh nói chuyện nghe hài quá, chỉ sợ này sợ nó, thử hỏi nếu đầu tiên không có người giới thiệu và hướng dẫn cách chơi cho thì liệu các ông có biết site này không?

Trong Xã Hội tiên tiến như hiện nay . Người nào muốn tồn tại & phát triển thì phải có bộ não phát triển ( tư duy - tìm tòi )

Nói như thế để cho bạn hiểu được . Giúp người khác là 1 đức tính rất tốt . Nhưng chỉ nên giới hạn ở 1 mức độ nào đó thôi

MMO cũng như thương trường vậy . Mà người ta nói thương trường là chiến trường mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,116
Latest member
yvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week