Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
hok bít còn chương trình giả lập android cho PC nào khác chơi được món này ko mọi người????

nó thích nó paid...buồn buồn nó ko paid....

không phải buồn mà nó bị khùng. có lúc làm 100 acc về đủ tiền 100acc có lúc làm 100 về đc 80 90acc. mấy bữa trc nó bị khùng khcoảng 1 2h gì đó làm 2$ nó về thành 4$ làm 3 nó về thành 6$ có đúng 1 acc làm dc 5$ nó về 2 mail payout ăn đc 10$ ngon lành. nói tóm lại lúc này nó bị khùng khùng cash out. còn chuyện trùng ip cash out tiền về hay ko cũng test luôn rồi là nó vẫn về . test 3 acc cash out tiền về trên 1 ip vẫn về đủ cả 3.

không phải buồn mà nó bị khùng. có lúc làm 100 acc về đủ tiền 100acc có lúc làm 100 về đc 80 90acc. mấy bữa trc nó bị khùng khcoảng 1 2h gì đó làm 2$ nó về thành 4$ làm 3 nó về thành 6$ có đúng 1 acc làm dc 5$ nó về 2 mail payout ăn đc 10$ ngon lành. nói tóm lại lúc này nó bị khùng khùng cash out. còn chuyện trùng ip cash out tiền về hay ko cũng test luôn rồi là nó vẫn về . test 3 acc cash out tiền về trên 1 ip vẫn về đủ cả 3.

Ip lúc down,lúc làm off và lúc cash?

Fake ip => fang off => cashout
Hôm nay mới được có 2 xịch, đi ngủ đêm day fang tiếp :m020:

làm này mấy thì giàu ...ặc ặc....có mấy $ lẻ mà k pay để lấy tinh thần chơi
:binhsua04:

số bác này ăn ở tốt hay sao mà ngon quá vậy,.,.,của tui mấy cái trùng IP chả có cái nào pay cả :(:binhsua04:

mình có làm quá đâu :binhsua02:

ko phải do ăn ở đâu. lão gomcash ăn ở ko ra gì mà vẫn về đều đều còn gì :m131: ...............

cách đây 1 tuần có 1 acc tiền ko về cứ nghĩ là trùng IP, gửi mail support thì nhận được email trả lời thế này
"Hi,

The payments that aren't made is because our system find abusive behavior. If you wan't a manual review you may send to us the email address that you registered in the app.

Best Regards,
The Free Money Factory Team.

"

Đến nay vẫn thắc mắc là trùng IP có được pay hay ko, mà chưa tìm được câu trả lời.
Sau đó cứ thay đổi IP liên tục nên $ cứ về đều đều,hjhjhj

Mình thì tịt ngòi rồi. Mọi lần nó pay không thiếu xu nao. lần này nó nhắn tin bảo mình ăn ít thôi nên nó không pay nữa :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
173,001
Latest member
thietkephonghop2

Most viewed of week

Most discussed of week