Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
chuyển 2 PP cho nhau thì chuyển ntn ? mình chuyển nó báo lỗi :binhsua04:

add thêm mail vào cậu :binhsua08:

- - - Updated - - -

ae vào site buy ssh về mà chiến em nó nà 30p dc hơn 80k poin neu dung ip usa 1 app cài là 5300poin cai tầm 6 -8 acc ở mục 3 là ngon ùi :binhsua08:

- - - Updated - - -

ae vào site buy ssh về mà chiến em nó nà 30p dc hơn 80k poin neu dung ip usa 1 app cài là 5300poin cai tầm 6 -8 acc ở mục 3 là ngon ùi :binhsua08:

nó báo lỗi là Bạn phải thêm tiền vào tài khoản PayPal của bạn trước khi gửi nhiều tiền hơn.

30 mail về được 1 mail. Bắt đầu khó ăn rồi đó T.T. Chờ 48h và được 1$ :binhsua32:

nó báo lỗi là Bạn phải thêm tiền vào tài khoản PayPal của bạn trước khi gửi nhiều tiền hơn.

haiz ! do ông nóng wa mới nhận $ từ site or ai đó mà đòi send maill pp khác rùi ! chờ khoảng 24h hẵn send :binhsua06: exp của tui

- - - Updated - - -

bạn chỉ mình cách xài ssh với bluestack đc ko ? mình cài vào và chỉ xài đc với Firefox, ko biết cách config để chạy với bluestack

ủa 1 acc mình đã pay rồi là ko chiến dc nữa hã các bạn......sao mình zô mà ko làm dc off j ráo vậy ?
#1,2,3,4,5 ko có cái nào làm dc hết #6 thì có 1 cái mà cũng khó ăn nữa

xóa dc chứ bạn........bạn vào phần cài đặt góc phải dưới cùng đó.xong zô thẻ cuối cùng luôn (thẻ j ko nhớ tên mà ở bài hướng dẫn có để đó) nhấp zô cái cần xóa rồi nhấn delete thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,003
Latest member
tienlen09

Most viewed of week

Most discussed of week