Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Mình rất tiếc , đã cái gì mình tự tìm tòi mất công thì mình ko thể public được . Chỉ có public cách cài app trong vòng 1 phút thôi :
download file apk về máy , rồi vào trong FMF report ---> cài apk lên bluestack ---> lên điểm
Cách này mình áp dụng vì tỷ lệ downapp trong 1 lần cài lại là khoảng 20 lần ---> sử dụng cách này để tăng hiệu quả

- - - Updated - - -

Vâng, cậu gà vkl, WHAFF chưa nát không sai, nhưng rồi sẽ nát vì những loại như cậu, ra đi cũng sẽ như FMF mà thôi, FMF có paid, tôi xin khẳng định là vậy, nhưng paid nhỏ giọt, còn proof cậu là fake. Từ giờ tớ không comment nữa vì nói nhiều cũng chẳng làm gì với 1 thằng như cậu, sống bẩn, phá nồi cơm...nhiều cái. cậu là cái loại cặn bã của xã hội:), có vợ con còn tỏ ra nguy hiểm khi cậu rất ngu:)
team view proof cho tất cả những ai bảo FMF scam
Nếu ai k tin proof của mình có thể hỏi bác thắng , chuyên mua pp ở topic cần 200 PP hằng ngày để xác định FMF có pay hay k
Bác đó thì cực uy tín . Để mọi người có nồi cơm ngon để mà làm

Last edited by a moderator:
xin thưa đây là âm mưu của 1 tộc người trong mmo4me chúng ta, cố ý gây lung lạc thông báo tình hình site scam nhưng thực chất k phải để newbie k có chỗ kiếm cơm . Đây là thư có người PM inbox của mình

Cho mọi người thấy rõ sự nguy hiểm của 1 số thanh phần . Mời anh em ném đá . Tôi tiếp nhận hết . Xem như thế nào
ngườ ta nói đúng đấy. không giác ngộ được thì thôi. share là nát. vậy thôi. tất nhiên mình newbie thì phải học hỏi nhưng không ai đổ mồ hôi công sức ra tìm tòi rồi để anh em chiến nát đâu. Chấp nhận mọi gạch đá :D

tự nghĩ ra thì giữ lấy đi, pub ra làm gì, mệt, con người hơn nhau ở cái đầu là vậy, có nghĩ, có làm thì mới có ăn, ko nghĩ thì có shit mà ăn thôi

xin thưa đây là âm mưu của 1 tộc người trong mmo4me chúng ta, cố ý gây lung lạc thông báo tình hình site scam nhưng thực chất k phải để newbie k có chỗ kiếm cơm . Đây là thư có người PM inbox của mình

Cho mọi người thấy rõ sự nguy hiểm của 1 số thanh phần . Mời anh em ném đá . Tôi tiếp nhận hết . Xem như thế nào

người ta nói vậy cũng là nghĩ sâu xa. còn bạn có thì cho newbie làm theo đi.

Mình rất tiếc , đã cái gì mình tự tìm tòi mất công thì mình ko thể public được . Chỉ có public cách cài app trong vòng 1 phút thôi :
download file apk về máy , rồi vào trong FMF report ---> cài apk lên bluestack ---> lên điểm
Cách này mình áp dụng vì tỷ lệ downapp trong 1 lần cài lại là khoảng 20 lần ---> sử dụng cách này để tăng hiệu quả

- - - Updated - - -

team view proof cho tất cả những ai bảo FMF scam
Nếu ai k tin proof của mình có thể hỏi bác thắng , chuyên mua pp ở topic cần 200 PP hằng ngày để xác định FMF có pay hay k
Bác đó thì cực uy tín . Để mọi người có nồi cơm ngon để mà làm

Cái cách đó mọi người dùng từ thời napoleon roài, ai cũng tự nghĩ ra, chả ai bảo ai nên cũng chả ai share còn mấy thằng suốt ngày ăn ko ngồi rồi, ko chịu tét site thì ở đó mà ăn cám nhá :binhsua08:

Dùng cách này tuy nhanh nhưng FMF có được lợi, nhận điểm từ nhà quảng cáo?... có thể FMF không được hưởng lợi gỉ nên nhanh scam

ko có chuyện k nhận được tiền từ nhà quảng cáo đâu , ko nhận sao cho điểm . Bạn thử cài rồi k báo cáo xem có lên điểm k ?

Đã có proof cho ngày mai rồi nhe. Muốn show proof ah, mấy trò con nít còn làm được.

Đã có proof cho ngày mai rồi nhe. Muốn show proof ah, mấy trò con nít còn làm được.
clgt :m190:. cần lời giải thích :m190:

lên 300 page close topic đi - cái này hết thời rồi :binhsua79:

Toàn những người thích tỏ ra nguy hiểm, Paypal của FMF bị lỗi nên ko thanh toán được, họ mượn account Paypal khác để trả $.
Mấy bạn có đọc update của FMF trên Facebook không vậy?

Bạn đúng là tỏ ra nguy hiểm thật. :binhsua08:
Mấy page trước cũng có người show proof giống mình rồi, ai nguy hiểm tự biết nha bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week