Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Mình mà có 800$ thì chui vào box này làm éo gì cho mệt xác:))

Tôi có ý tốt . Đã thế từ nay cạch đến già . Thuận mua vừa bán vậy thôi . Tốt nhất ko bao giờ sell 4room VN nữa

1.Ăn ngon thế thì chả việc gì bạn phải bán cho nát tut
2.Ý tốt thì đã share :) 800$ ý tốt quá nhỉ :)
3.Ko thích thì đi chỗ khác chơi....Cạch mặt cậu :))

- - - Updated - - -

có hơn 100$ qua box invest đầu tư ăn lãi ko sướng á :d

đầy rẫy những người có nhiều tiền vẫn hoạt động ở box này , mà thậm chí ở topic này luôn . Đừng có mà nhầm lẫn , 800 $ là cái gì mà cầm được vênh lên ta đây đã giàu rồi . Đúng là thiểu não , thiểu não

- - - Updated - - -

Thường là người ta ghen ăn tức ở nhiều hơn :)) Vì người khác kiếm nhiều hơn :))

thế ko biết làm 1 acc 3 - 4$ à. mỗi mail nhận 3 - 4$ một ngày hơn 20$ còn mong gì nữa
mềnh cũng làm như bác này,.,nhưng 1 buổi là 20$ rồi,.,.mỗi điều nó éo pay cho thôi :(

mày giàu thế thì chui vào mmo làm gì mày ơi, mon men quảng cáo cái tút gì đó, mang về mà tự dùng đi mạy ạ. Hàng tốt không cần quảng cáo nhiều nhé. Ở đời đúng là nhiều thằng đã mắc bệnh sida còn sông pha đi hiến máu

bác nào biết làm mấy con offer trả point cao pm inbox mình với. trao đổi kinh nghiệm. mình biết cách làm mấy offer down game chỉ mất 1p thôi.

off down mất 1p quá đơn giản có gì khó. bấm vô off đợi nó hiện ra ggplay-tắt proxyfier-bấm vô cài đặt-xong bật proxyfier lại. down vèo vèo

off down mất 1p quá đơn giản có gì khó. bấm vô off đợi nó hiện ra ggplay-tắt proxyfier-bấm vô cài đặt-xong bật proxyfier lại. down vèo vèo
vậy cái này vẫn phụ thuộc vào mạng nhanh hay chậm, k biết ý của bác kìa là dù mạng như thế nào nhưng down trong 1p là mở app lead luôn :-?

làm off chơi cũng lên dc 50k rồi,.,down app nữa lên dc 75k và cuối cùng là stop ;) ko pay làm cũng thấy nản:binhsua49: bác nào làm mà pay cần làm off thì pm e chỉ cho vài con mà xài nè,.ko pro nhưng cũng 3,4$/1 acc ak...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,865
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week