Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
Anh em cho hỏi con off Galaxy Assault bên net 2 sao mình cài mà nó k vào dc nhỉ.Ram 2G, Card 1G,win7: Chả nhẽ chưa đủ nhiệt cho nó :binhsua46:

Cho hỏi lúc vào market nó đòi acc gmail, vậy mỗi lần làm mỗi acc gmail khác nhau hay giống nhau??
Còn trong phần account của FMF có phần login other account là login acc gmail khác hay sao?

Cho hỏi lúc vào market nó đòi acc gmail, vậy mỗi lần làm mỗi acc gmail khác nhau hay giống nhau??
Còn trong phần account của FMF có phần login other account là login acc gmail khác hay sao?

market-> xài 1 gmail thôi
FMF có phần login other account-> là login vào acc FMF cũ( dòng đầu add mail là để tạo acc mới)

ai có proof sớm nhất up chào ngày mới đi nào:m076::m076:

TÌnh hình này là chắc 9h mới có rồi.Cố đợi thôi :binhsua43:. Không ai trả lời cho ta xem sao con off Galaxy Assault bên net 2 k chạy dc k.Card,ram đủ cả :binhsua46:

cái này mình xài đóng băng máy + VPN trên máy ảo...sau khi làm rồi restart máy có được hok mấy pro? Có ảnh hưởng j hok? Có cần thiết phải clone ra giống như trong hướng dẫn hok?

cái này mình xài đóng băng máy + VPN trên máy ảo...sau khi làm rồi restart máy có được hok mấy pro? Có ảnh hưởng j hok? Có cần thiết phải clone ra giống như trong hướng dẫn hok?

Được nha bạn,đóng băng là ok rồi,chỉ hơi hại ổ cứng tẹo thôi .Mọi người có nói rồi.Chịu khó xem lại các page trước đi nha :binhsua48:

bác nào thanks bài viết này, e sẽ share 1 nguồn VPN ngon, it nguoi biet (UK 10 slots, US 7 slots), Canada, Netherland, Germany và mẹo dùng nó free không mất 7 usd/tháng ;)
nhớ thanks rùi đừng remove hehe :D

bạn còn chia sẽ không vậy.. shared cho mh với..!! mh chỉ cần 1 số sock mới thôi. không ham hố quá cheat như mấy bác kia.. 2-3 $ 1 ngày là đủ cho svien rùi.. thanks bạn nhiều. pm inbox cg đc nha..!! ^^

các bợn check mail nhá tiền đã về tới túi những người chăm chỉ cheat choác............:binhsua57:
Hàng về rồi hả em? em tận thái nguyên thì lên sao được, hôm nào lên chơi qua chỗ anh ngủ rồi anh em ta đi uống rượu và Masage thổi kèn nhé :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week