Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
cứ thanks đi bác haha, cái này ko phải HMA mà ;) nhìu nguồn chơi cho sướng.

Mà em share hết HMA với SSH code rùi nhé các bác, chỉ gửi mẹo free ko mất 7 usd/ tháng của cái khác thui ạ.
share mình với nha bạn

Các bác cho hỏi lỗi này sửa làm sao, em add thử các mail paypal nhưng nó đều báo như thế này, ko lẽ vứt :((

Cái này kiếm ăn ngon ghê nhỉ , máy mình chơi toàn báo lỗi thiếu driver ,lung tung
Xong rồi còn báo thiếu cả grafic driver mà hình gì gì đó , đã có bạn nào khắc phục được cái lỗi đấy chưa vậy ???
Muốn chiến cái này quá nhưng dow app về toàn báo thiếu driver grafic , nản vãi !!

:binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Cái này kiếm ăn ngon ghê nhỉ , máy mình chơi toàn báo lỗi thiếu driver ,lung tung
Xong rồi còn báo thiếu cả grafic driver mà hình gì gì đó , đã có bạn nào khắc phục được cái lỗi đấy chưa vậy ???
Muốn chiến cái này quá nhưng dow app về toàn báo thiếu driver grafic , nản vãi !!

cậu ram bao nhiêu:binhsua52:

Đã send cho các bác này
coingo1211
(Today),dangmymy (Today),koibito2011 (Today),lion27 (Today),lorddarkness (Today),phong181 (Today),tieubaubau (Today),tongchuongly (Today),xakura (Today)

đã thấy bác phong181 okie rùi hen bác, bác tongchuongly trên report của em nó ghi manual review, bác dùng fake IP ạ?

Nếu các bác trên muốn share cách cho người khác cũng được, nhưng e
m nghĩ em/ các bác chỉ share cách này cho tầm 5 bác nữa thôi cho FMF đỡ ban IP.

Khi nào có nguồn mới sẽ share tiếp ;)

PM YH cậu không rep, còn con US nào share tớ:binhsua43:

thằng bạn bị y như vậy,.,up lên win8 nó chiến ầm ầm cả ngày :binhsua49: hj vọng giúp dc bác..

bác nào thanks bài viết này, e sẽ share 1 nguồn VPN ngon, it nguoi biet (UK 10 slots, US 7 slots), Canada, Netherland, Germany và mẹo dùng nó free không mất 7 usd/tháng ;)
nhớ thanks rùi đừng remove hehe :D

Share cho mình nữa nhá bạn, thanks bạn nhiều

cứ thanks đi bác haha, cái này ko phải HMA mà ;) nhìu nguồn chơi cho sướng.

Mà em share hết HMA với SSH code rùi nhé các bác, chỉ gửi mẹo free ko mất 7 usd/ tháng của cái khác thui ạ.

Thanks a nhìu lắm, cho e 1 vé inbox anh nha !!!
YH : love_dream_love (khi nào đủ 20 bài e sẽ thanks lại ạ) !!!

bác nào thanks bài viết này, e sẽ share 1 nguồn VPN ngon, it nguoi biet (UK 10 slots, US 7 slots), Canada, Netherland, Germany và mẹo dùng nó free không mất 7 usd/tháng ;)
nhớ thanks rùi đừng remove hehe :D

đã thank. hi vọng vẫn kịp :m003:

các bạn phải trên 20 post mới thanks mình được thì phải. Thôi chờ lần sau khi nhìu bài, với cả bây giờ cũng share gần đầy hết rùi :p, thông cảm.
Còn 4 slots nữa ;)

hi vọng bác còn slot
cho em xin qua inbox với bác
thanks 3 lần rồi :binhsua25:

Hết share đợt này . Các bác chờ đợt sau nếu có ạ.
đã thấy bác smalldragonvt, phong181 thành công. Bác nào ko được hỏi kinh nghiệm các bác ấy nhé , hoặc hỏi thằng chủ dịch vụ VPN này nhé, chứ em dân thường cũng chịu.
Em đi ngủ ^^
À, em là gái, ai xưng anh/chú... đấm phát chít lun
:binhsua39:
con gái thì phải nói bao tuổi còn biết xưng chị hay em chứ=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week