Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó version 2

mai thằng Admin app nó mở máy lên thấy 1 đống payment withdraw. Nó ngồi tự kỷ "Scam", "Không Scam", "Scam", "Không Scam".....
vãi nhồn.khoảng 3 ngày nữa chắc nó sập ae tranh thủ cày đc chừng nào cày.cày đến khi scam thì thôi.thằng FMF cũng trụ được vài tháng đó thôi

vãi nhồn.khoảng 3 ngày nữa chắc nó sập ae tranh thủ cày đc chừng nào cày.cày đến khi scam thì thôi.thằng FMF cũng trụ được vài tháng đó thôi

thằng FMF nó min pay 1$, thằng này min pay 5$. 1000 payments 1$ thì còn ráng gượng đc, 1000 payments 5$ nếu bạn là admin bạn gượng như thế nào? Chưa kể thằng FMF nó pay = Paypal company, nó có lực. Mints là 1 thằng cá nhân ở Ấn Độ. Nó gượng quá 3 ngày đc thì tui đi bằng đầu.
Nói chung anh em chém được thì cứ chém. Tui đâu có cản gì đâu. Tui cũng đang ráng chặt chém đây. Biết gì cũng chỉ anh em thôi.

huynhvantuan

Senior
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
thằng FMF nó min pay 1$, thằng này min pay 5$. 1000 payments 1$ thì còn ráng gượng đc, 1000 payments 5$ nếu bạn là admin bạn gượng như thế nào? Chưa kể thằng FMF nó pay = Paypal company, nó có lực. Mints là 1 thằng cá nhân ở Ấn Độ. Nó gượng quá 3 ngày đc thì tui đi bằng đầu.
Nói chung anh em chém được thì cứ chém. Tui đâu có cản gì đâu. Tui cũng đang ráng chặt chém đây. Biết gì cũng chỉ anh em thôi.
chỉ e làm mấy cái off ở dưới #2 với đại ca

Nếu cậu nói vậy nghĩa là admin bỏ tiền túi trả cho chúng ta sao???. Nó thu tiền quãng cáo từ mấy thằng game sau đó mới trả cho chúng ta. Scam khi nào web nó không chặt chẽ bị cheat nhiều quá => mấy thằng game kia hong trả tiền nó thôi. (Nói vậy hong biết đúng hong nữa chèn)

chỉ e làm mấy cái off ở dưới #2 với đại ca

Offer #2 có 2 cái 25+ points cũng dễ làm.
1. Offer Saving 23 points gì đó có hình cái xe, vào cứ điên Full Name, address + phone thì google. Đến lúc chọn survey thì chọn 2 cái Yes thôi, còn lại No. Đến khi nó Submit hay Skip thì cứ submit, xong đợi nó load xong thì click back lại, không cần điền gì hết. Cứ thế mà Submit + back cho đến khi finish. Nói thì dài dòng nhưng làm 30s thôi.
2. Offer Mobile phone gì đó, có hình cái chữ ADB. Vào đó điền Name + year. Điền phone google. Xong nó kêu down app về, mỡ app lên, xong 22 point.

Offer #2 có 2 cái 25+ points cũng dễ làm.
1. Offer Saving 23 points gì đó có hình cái xe, vào cứ điên Full Name, address + phone thì google. Đến lúc chọn survey thì chọn 2 cái Yes thôi, còn lại No. Đến khi nó Submit hay Skip thì cứ submit, xong đợi nó load xong thì click back lại, không cần điền gì hết. Cứ thế mà Submit + back cho đến khi finish. Nói thì dài dòng nhưng làm 30s thôi.
2. Offer Mobile phone gì đó, có hình cái chữ ADB. Vào đó điền Name + year. Điền phone google. Xong nó kêu down app về, mỡ app lên, xong 22 point.
cám ơn bác nhé.để em làm theo:D

Nếu cậu nói vậy nghĩa là admin bỏ tiền túi trả cho chúng ta sao???. Nó thu tiền quãng cáo từ mấy thằng game sau đó mới trả cho chúng ta. Scam khi nào web nó không chặt chẽ bị cheat nhiều quá => mấy thằng game kia hong trả tiền nó thôi. (Nói vậy hong biết đúng hong nữa chèn)

Dĩ nhiên nó bỏ tiền túi ra trả chúng ta daily trước. Còn nó nhận payment theo tháng net 30, tức là cuối tháng sau nó mới đc pay. Đại loại như thằng Everbadge #1, mình có hóng hớt reg account của nó, đc approve. Mình vào xem thì thấy payment của everbadge là net 30, thí dụ cứ gom lại tất cả points của tháng 11 thì cuối tháng 12 hay đầu tháng 1 nó mới pay cho thằng MintCoins. Từ đây đến đó, dĩ nhiên nó bỏ tiền túi pay mình trước rồi. Everbadge đâu có pay nó trước. Everbadge mà cắt payment cát rụp sau khi kiểm tra thấy cheat thì die nó. Sập! Như thằng Earn Money tiền thân của MintCoins, nó đang có vấn đề với TapJoy nên hold payment và sập đó.

pub vua thoi cac pro ah. de cho 1 so chu' lam` ko du min pay.=>admin co loi=>ko scam chung ta:binhsua146:

- - - Updated - - -

ma cong nhan thang admin nay giau thiet. app no de point tren troi ko ah:binhsua172:

mới bị dis ra vào lại mất sạch tiền rồi :(( 4$35 của tui cày cả buổi tối.đi ngủ luôn hi vọng ngày mai chưa scam

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week